• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 500$ SolidTrustPay - rate 17 - vcb, acb, eab

Status
Not open for further replies.

witexpro

Banned
Reactions
231
MR
0.000
Như tít
Hiện em có số lượng lớn STP (SolidTrustPay) mà ac của em mới Very Card thôi, em thử very mức cao hơn nhưng nó rất khó tính, đòi hộ chiếu và đủ thứ trên đời...
1 ngày chỉ cho rút về Credit Card 250$, mà cả tuần tiền mới về. Nên cần bán bớt, ai cần mua đầu tư PTC, Reshare... ngon hơn đầu tư PP nhiều nhé. Hoặc hợp tác rút về bank thì PM em nhé :D
=> Em mà Very Ac xong xuôi hoặc 1 ngày em rút 250$ đến hết là ko có để bán đâu nhé các pro
Rate 17 nhé, quá rẻ

Yahoo: witexpro

Em đã rút thử thành công 100$ về ACB VISA. Đang rút tiếp 1 ngày 250$, và đang Very để được rút nhiều hơn :)
Fre 1 lần rút là 6$, Rate rút về ACB ~21.400vnđ/1$
p/s: Rút về ACB ko nến rút quá 5tr (rút 230$/1 ngày thôi) vì hơn 5tr bị bắt xác minh. đậu phộng

untitled-png.52834

Các bác scam đi chỗ khác chơi nhé. em là em tinh lắm :D

Last edited:
Up cho người anh em. Buôn nhanh bán gọn. Đang tính gom 1 ít chơi LucreLab và Twizsales.
Twizsales mình vừa dep PM vừa dep STP có việc gì không a? hay là nó cứ tính theo thằng nào cao nhất thì lúc with cho with thằng đấy!

Như tít
Hiện em có số lượng lớn STP (SolidTrustPay) mà ac của em mới Very Card thôi, em thử very mức cao hơn nhưng nó rất khó tính, đòi hộ chiếu và đủ thứ trên đời...
1 ngày chỉ cho rút về Credit Card 250$, mà cả tuần tiền mới về. Nên cần bán bớt, ai cần mua đầu tư PTC, Reshare... ngon hơn đầu tư PP nhiều nhé. Hoặc hợp tác rút về bank thì PM em nhé :D
=> Em mà Very Ac xong xuôi hoặc 1 ngày em rút 250$ đến hết là ko có để bán đâu nhé các pro
Rate 17.9 nhé, quá rẻ

Em đã rút thử thành công 100$ về ACB VISA. Đang rút tiếp 1 ngày 250$, và đang Very để được rút nhiều hơn :)
Fre 1 lần rút là 6$, Rate rút về ACB ~20886vnđ/1$

untitled-png.52834

đây là cậu with ? STP thế? nick mình chưa very được gì có rút được không ?

đây là cậu with ? STP thế? nick mình chưa very được gì có rút được không ?
with về visa acb. ac phải very card thì rút đc thôi. Very card thì dễ mà, chỉ cần add thẻ vào tài khoản, sau đó scan thẻ úp lên cho nó, sau khi nó duyệt ok rồi thì fund vào 2$ để xác minh => chờ 3 ngày nữa là ok. cũng mất cả tuần :D

with về visa acb. ac phải very card thì rút đc thôi. Very card thì dễ mà, chỉ cần add thẻ vào tài khoản, sau đó scan thẻ úp lên cho nó, sau khi nó duyệt ok rồi thì fund vào 2$ để xác minh => chờ 3 ngày nữa là ok. cũng mất cả tuần :D
ok! cuối tuần này nếu rate đẹp như lần trước hoặc gần vậy có gì làm 200 300 dep thử mất site PTC xem thế nào nhé! Được làm khách hàng thân thiết luôn!

cậu dùng thẻ gì vậy, BIN (6 số đầu) là bao nhiêu, mình dùng thẻ Debit bin 421494 không add fund vào đc, toàn báo "Declined, bin-number is in blacklist"

cậu dùng thẻ gì vậy, BIN (6 số đầu) là bao nhiêu, mình dùng thẻ Debit bin 421494 không add fund vào đc, toàn báo "Declined, bin-number is in blacklist"
dùng ACB visa prepaid 421494 . phải đăng ký 3D/VBV mới qua đc nhé :D
đăng ký 3D/vbv thì ra bank.

Như tít
Rate 17.9 nhé, quá rẻ

Fre 1 lần rút là 6$, Rate rút về ACB ~20886vnđ/1$

untitled-png.52834

Cần gấp 500 pm cho mình giá mình sử dụng VCB

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637