• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 500$ wmz giá 20k65 qua VCB

Status
Not open for further replies.

kylin

Newbie
Reactions
225
MR
0.000
Ai bán rep yahoo tại topic mình pm nhé. Gd trung gian fee sell chịu. Mình chịu fee vcb
Min 50 nhé. Nhỏ lẻ lâu lắm

Last edited:
Mình có 500 wmz đồng ý với rate 20.6 của bạn. Giao dịch qua VCB. Nhưng bạn chịu phí cho trung gian, VCB (3300đ).

Hoặc nếu không muốn mất phí cho trung gian thì bạn go first từng 100 wmz (không khuyến khích, vì mình cũng chưa có uy tín gì trong này).

Mình đã từng bán 600 wmz cho bạn davidha, tuy nhiên hôm nay bạn ấy đang không thu nên mình bán cho bạn. Đây là link mình đã bán 600 wmz vài hôm trước.
http://mmo4me.com/threads/2000-wmz-20-5-pm-20-5-vcb-tcb.157570/page-3

Có gì comment ở đây nhé.

P.S : scammers tránh xa em ra cái hihi

Mình có 500 wmz đồng ý với rate 20.6 của bạn. Giao dịch qua VCB. Nhưng bạn chịu phí cho trung gian, VCB (3300đ).

Hoặc nếu không muốn mất phí cho trung gian thì bạn go first từng 100 wmz (không khuyến khích, vì mình cũng chưa có uy tín gì trong này).

Mình đã từng bán 600 wmz cho bạn davidha, tuy nhiên hôm nay bạn ấy đang không thu nên mình bán cho bạn. Đây là link mình đã bán 600 wmz vài hôm trước.
http://mmo4me.com/threads/2000-wmz-20-5-pm-20-5-vcb-tcb.157570/page-3

Có gì comment ở đây nhé.

P.S : scammers tránh xa em ra cái hihi
fee trung gian chia đôi thì inbox mình cái yahoo or skyper nhé bạn :)

Cần 500z cho ngày hôm nay rate 20.55

đã pm chưa thấy trả lời :)
thấy có 2 nick pm mình, mình đều trả lời giao dịch với mình ko cần TG chi cho rườm ra, send VCB mình send Z ko thì mình sell cho mấy bác có bảo hiểm :D

thấy có 2 nick pm mình, mình đều trả lời giao dịch với mình ko cần TG chi cho rườm ra, send VCB mình send Z ko thì mình sell cho mấy bác có bảo hiểm :D
nick mình là: kylin2654 nhé. Không có bảo hiểm thì phải trung gian. Mất lòng trước được lòng sau :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week