[5box] Tuyển REF Các Site Legit - RB Không Đợi Proof - "Uy Tín Làm Đầu""

Đã ref cho bác và sẽ click đều cho bác.Check dùm mình nha :

Your details
Username erdragon
Registered Today, 09:43
Country Viet Nam
Membership nurse
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 1 clicks
Last click Today, 09:45
Last login Not available
Upline quocanhviet

PP : [email protected]

anh thu mua recolike kieu j vay,.:(...hinh nhu no khong con muc send tien nua roi ma..:binhsua46:

Đã ref cho bác và sẽ click đều cho bác.Check dùm mình nha :

Your details
Username erdragon
Registered Today, 09:43
Country Viet Nam
Membership nurse
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 1 clicks
Last click Today, 09:45
Last login Not available
Upline quocanhviet

PP : [email protected]

Hợp tác lâu dài nhé bạn!

anh thu mua recolike kieu j vay,.:(...hinh nhu no khong con muc send tien nua roi ma..:binhsua46:
bạn nói số tiền bạn có, mình tính số tiền cho bạn xem. Bạn gửi tiền rồi mình gửi cho bạn nhé!

Last edited by a moderator:
van de la....recolike co muc sent $ nua dau....sent $ trong recolike kieu j dc vay anh...:((
em ko hieu cho do' y..::(

van de la....recolike co muc sent $ nua dau....sent $ trong recolike kieu j dc vay anh...:((
em ko hieu cho do' y..::(
Cảm ơn bạn nhé! Mình mời xem lại. Đúng là mất tính năng này rồi! Vậy là chỉ mới thu mua được một ít! :(

Ngày mới tốt lành nhé mọi người! 2 Likes mới!

5 Likes mới! Có 2 bạn click đủ 100 click ở einsteinbux rồi nhưng chờ mình gộp chung với 2 bạn khác nữa nhé! Cảm ơn mọi người!

6 Likes mới! Chiều nay mình sẽ tiến hành thanh toán cho các bạn đạt đủ 100 clicks nhé! :)

Mình dồn thêm thanh toán nhưng không có thêm bạn nào đạt đủ click nên mình thanh toán cho những bạn đạt đủ nhé!

Thanh Toán 271111
Chúc mọi người một ngày tốt lành!

Mình ngừng tuyển REF nhé! Các bạn làm REF cho mình click nốt trước khi mình ngừng hẳn PTC

6 Likes mới! :(
Thêm 2 likes mới! Mọi người vẫn click đều nhé! Bao giờ mình chính thức nghỉ và có thông báo ngừng click thì mọi người mới dừng nhé! Mình vẫn trả tiền cho các bạn click tiếp. Cảm ơn mọi người!

Last edited by a moderator:
mình vẫn RB cho mọi người đủ click. Cậu cứ click đủ 100 cái rồi mình RB + bonus luôn nhé! Có thể RB chậm vì mình gộp các thanh toán của nhiều bạn lám một lúc nhé! Nếu có thông báo dừng thì mới nghỉ cậu. Trong trường hợp nghỉ mà click lẻ quá 70 thì mình làm chẵn tròn 100 cái RB hết luôn nhé! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week