[5box] Tuyển REF Các Site Legit - RB Không Đợi Proof - "Uy Tín Làm Đầu""

Uppppppp lên nào! :D

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

Thông Báo 141211:
Thanh Toán Cho tribt, tuandt
Xem Thanh Toán
Mình thanh toán cho tribt qua LR 100% giá trị PP. Tiện thể mình giải thích luôn cho các bạn khác không phân bì khi nhận PP. tribt là một em học sinh cấp 2 nên mình ưu ái không trừ tiền. Hi vọng các bạn hiểu và thông cảm nhé!
Mình đã có proof của 2 site đang tuyển. Muốn tiếp tục chiến mạnh nên hi vọng các bạn tiếp tục click đều nhé! Mình vẫn RB đều! Chúc mọi người một ngày vui vẻ nhé! :D

tuyển ref đê!

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Up lên nào!

Có bạn đã đủ click ở einstein nhưng mình đợi thêm nên việc RB sẽ chậm trễ. Mong các bạn thông cảm nhé!

chuẩn bị RB nhé! :D

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

đã thanh toán xong! :D

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

cần tuyển thêm REF earnsomemoneytoday đây! :D

Úp cho bác. Sao bác ko tyn~ mấy site gen4 hay gì gì đó mà uy tín có bản quyền domain 3 năm ấy bảo đảm nhiều ng` ủng hộ bác lắm đó :D. Đôi lời góp ý thôi hi!

Cảm ơn đã up hộ mình nhé! :D

---------- Post added at 08:31 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

Úp cho bác. Sao bác ko tyn~ mấy site gen4 hay gì gì đó mà uy tín có bản quyền domain 3 năm ấy bảo đảm nhiều ng` ủng hộ bác lắm đó :D. Đôi lời góp ý thôi hi!
Cảm ơn cậu nhé! Mình thích buxhost hơn! :D

---------- Post added at 09:08 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

up lên nào! :D

---------- Post added at 11:38 PM ---------- Previous post was at 11:26 PM ----------

Up lên nào! :D

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:50 PM ----------

Ai tham gia site getbuxtoday của mình thì tiếp tục click đều lại nhé! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week