• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 5k PP Ver,Unver rate 19.5k VCB - DAB - VTB - BK

Status
Not open for further replies.
Tôi nghi là bác bị thằng
tigerkul: có dấu 2 chấm trước scam rồi. lúc trước bị thằng đó Add yahoo. may mà phát hiện ra

Bạn này scammer 100%. mọi người cẩn thận. Tui bị mất $203 Paypal rồi

Update => thằng tigerkul: là scamer, sorry thớt. vl thật
Trước hết xin chia buồn với bạn. Đề nghị bạn lần sau cẩn thận hơn khi giao dịch và xem xét kỹ trước khi repot và xóa cái topic và conment hiểu nhầm trong topic của mình.
Bạn có thể call cho mình để được hỗ trợ lấy lại tiền trong pp. Giờ mình đang bận nên mình sẽ nhờ người giúp bạn. Ai đi ngang qua thấy thì nhắn cho bạn này giúp mình nhé. Tối muộn mình mới online lại được

mai sẽ sẽ bán cho bác ;)

Trước hết xin chia buồn với bạn. Đề nghị bạn lần sau cẩn thận hơn khi giao dịch và xem xét kỹ trước khi repot và xóa cái topic và conment hiểu nhầm trong topic của mình.
Bạn có thể call cho mình để được hỗ trợ lấy lại tiền trong pp. Giờ mình đang bận nên mình sẽ nhờ người giúp bạn. Ai đi ngang qua thấy thì nhắn cho bạn này giúp mình nhé. Tối muộn mình mới online lại được

Mình đã gửi khiếu nạy. Thanks bạn

Vừa bán một mớ, chưa lấy tiền. mai đập một cục roi nhận tiền luôn thể!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week