• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell $5k Visa ảo - Virtual Visa US $10/visa - rate 18k

Status
Not open for further replies.

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
475
MR
0.567
$100.00
Hiện tại mình đang có sll, tầm $5k visa ảo US, mỗi visa có balance $10, ko nạp tiền thêm vào visa đc.

Visa ảo có thể dùng để thanh toán hầu hết tất cả các website chấp nhận prepaid credit card: amazon, apple, gg play, facebook ads, add vào acc paypal rồi đi checkout...

Các bạn mua visa ảo có thể yêu cầu tạo visa theo info các bạn cung cấp (mỗi info chỉ đc dùng 1 lần), các bạn có thể theo dõi được lịch sử giao dịch của visa.

Bạn nào mua số lượng ít thì mình tính rate 20k/1$ (thẻ 10$=200k).
Số lượng >5 visa thì mình sẽ tính rate 19k,
>10 rate 18k.

Lưu ý: Bạn nào biết cách sử dụng rồi hẳn mua nha, có vài bạn pm hỏi dùng kiểu sao, rồi visa thanh toán site ko chấp nhận, có cần fake ip này nọ ko, rồi có người thì mình đã nói là visa us rồi đến khi điền thông tin thanh toán quốc gia là VN :eek::eek:, loay hoay support cả buổi ko thanh toán đc thì đòi refund lại T__T, mình chỉ bán visa ảo cho các bạn, còn các website nó chấp nhận order hay không thì phụ thuộc vào cách thanh toán của các bạn nữa chứ mình ko quyết định đc chuyện đó, nên bán xong lộ thông tin visa rồi thì mình sẽ ko refund lại tránh trường hợp bán lại cho người khác thẻ bị sử dụng kiện cáo ko hay.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,972
176,449
Latest member
ecostream

Most viewed of week