5tin Bonus Ref Zeek

Chẳng biết có bạn nào làm ref Zeek 5tin mà đc Bonus Zeek chưa =))
PM yahoo thì trả lời theo kiểu "cứ nhìn stt mà làm"
Nói thật nếu ngày xưa nhìn cái stt ấy thì tôi ref người khác rồi chứ chẳng đến lượt bạn
Stt thì thay đổi liên miên, lúc bảo BN trc 5$, sau đó lại đổi là phải đạt 300vip =))
Đúng là 1 kiểu xù nợ làm lợi cho bản thân, chơi 2 tháng rồi ko lẽ lại bỏ, nghiến răng up rồi nuôi vip mà chẳng đc xu nào, cuối cùng chỉ có thằng upline là sướng

Đúng là vãi 5tin =))
em dc bouns của anh 5tin rồi nè bác :-s lúc trước bác ấy tuyển ref cũng ghi là 300 vip bn* 10$ mà :-s tuyển ref là giới thiệu bác chơi người ta phải có lời chứ chả lẻ ăn no rãnh dứng lên giới thiệu cho mấy bạn hã :) bác nuôi vip thì bác có tiền bác k nuôi thì chỉ ăn dc nhiu dó sướng hay khổ gì do mình mà liên quan gì tới upline.....

đúng là giang hồ hiểm ác anh không sợ
chỉ sợ ref phang sê sê chùa :)

em dc bouns của anh 5tin rồi nè bác :-s lúc trước bác ấy tuyển ref cũng ghi là 300 vip bn* 10$ mà :-s tuyển ref là giới thiệu bác chơi người ta phải có lời chứ chả lẻ ăn no rãnh dứng lên giới thiệu cho mấy bạn hã :) bác nuôi vip thì bác có tiền bác k nuôi thì chỉ ăn dc nhiu dó sướng hay khổ gì do mình mà liên quan gì tới upline.....
Mình ko biết bạn thế nào
nhưng mình đã nói rồi
2 tháng trước nếu mình biết có cái vụ như stt thì mình đã ref ng khác
Thế thôi

có ai đủ 300 VIP mà ko được BONUS post proof lên làm bằng chứng . tôi cũng là ref của 5tin theo thông tin thì đủ 300 VIP sẽ được BONUS 10$ . nếu đủ điều kiện trên thì mới được BONUS là 1 . Cái thứ 2 tôi nghĩ kể cả ko được BONUS thì cũng ko đáng gì vài $ cả các bạn tự quyết định di theo người ta mà đúng ko có ai ép các bạn đâu . Tôi cũng đã đủ 300 VIP tuần vừa rồi 5tin ko online , cứ chờ đợi thêm 1 thời gian nữa rồi mới nói người ta được

Không chơi nữa thì bán cho tớ acc nhé : ym vuotquatatca168
Muốn chơi tiếp refback upline xịn cũng pm tớ nhoé !
Hưởng mọi quyền lợi cần thiết ! Thánk các bnja

Không chơi nữa thì bán cho tớ acc nhé : ym vuotquatatca168
Muốn chơi tiếp refback upline xịn cũng pm tớ nhoé !
Hưởng mọi quyền lợi cần thiết ! Thánk các bnja

Sao bác ko nói luôn là làm ref cho bác ;))

Nói rồi còn - bạn ko nhìn thấy ak ? Hay bạn ko hiểu tiếng Việt ? :binhsua08: Xàm

có ai đủ 300 VIP mà ko được BONUS post proof lên làm bằng chứng . tôi cũng là ref của 5tin theo thông tin thì đủ 300 VIP sẽ được BONUS 10$ . nếu đủ điều kiện trên thì mới được BONUS là 1 . Cái thứ 2 tôi nghĩ kể cả ko được BONUS thì cũng ko đáng gì vài $ cả các bạn tự quyết định di theo người ta mà đúng ko có ai ép các bạn đâu . Tôi cũng đã đủ 300 VIP tuần vừa rồi 5tin ko online , cứ chờ đợi thêm 1 thời gian nữa rồi mới nói người ta được

nói như bạn mà cũng nói đã tuyển ref hứa là BONUS thì phải làm bạn được hưởng $ thì cũng phải cho người khác hưởng chứ cứ muốn nhận ko ah 10$ ko đáng như công người ta 2 tháng chứ ít ah:|

Cũng ref 5 Tin đang đổi LR lấy PZ để up rồi 3 tháng sau chơi lại :) dm ức chế vãi luyện, 10$ không to nhưng nhiều cái to hơn 10$ nên mới làm thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week