80 vps 4core 15gb ram có cách nào kiếm hơn 100$/ngày ko

cắm 1 account mà cpu vẫn còn, ram vẫn còn thì cắm nhiều account trên cùng 1 máy bằng cách tạo nhiều user trên 1 vps, mỗi user dùng phần mềm proxifier fake ip riêng :D

Đào coinntellect đi ,qua topic mình nha :)

cắm 1 account mà cpu vẫn còn, ram vẫn còn thì cắm nhiều account trên cùng 1 máy bằng cách tạo nhiều user trên 1 vps, mỗi user dùng phần mềm proxifier fake ip riêng :D
jingling fake ip mạng yếu là chạy ko nổi cậu ơi

Có tool ssh thì treo skriller đi, paid đều kiếm ngon lắm đó ;) , jingling mà 80vps thì 1 ngày cũng tầm 60$ rồi

P/s : cơ mà kiếm 1 ngày 50$ mà còn than à ? :eek:
ssh làm biếng quá chứ nếu chơi ssh thì ngày 100$ là có bận nên jingling rồi để đó thôi

mình vẫn chưa dùng vps để treo , cắm jingling kiếm 1$ngày bao giờ nên cũng mơ ước dùng thử để kiếm $$
chưa tìm được sư phụ chỉ dạy @shess và thớt chỉ mình các treo và cắm với, mình đầu tư sắm vài con vps dùng thử

mình vẫn chưa dùng vps để treo , cắm jingling kiếm 1$ngày bao giờ nên cũng mơ ước dùng thử để kiếm $$
chưa tìm được sư phụ chỉ dạy @shess và thớt chỉ mình các treo và cắm với, mình đầu tư sắm vài con vps dùng thử

Thì bạn cứ treo jingling + hitleap site skriller như bình thường là có $ thôi , tại bạn này có quá nhiều VPS nên thu nhập mới khủng thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week