Suggest [8share] 500k vẫn ko rút được

Soledad

Senior
Verified
Reactions
279
MR
0.729
close!

Last edited:
tình hình là đủ minpay mà 8share vẫn ko cho rút! có ai biết tại sao ko?

Nhìn cái rate là biết scam rùi :D

Upvote 0
có phải site đòi chứng minh, hộ khẩu không? tìm info của thằng admin rồi tố cáo nó tới canhsat.vn để C50 vào cuộc đi :D
tình hình là nó ko đòi gì! nhưng nó cũng ko cho rút bác ơi:(

Upvote 0
Upvote 0
Thấy em nói

Nguyễn Thị Thùy Dương
Đơn giản, thú vị và tin tưởng là những gì tôi thấy được từ 8Share. Tôi từng xin việc nhiều nơi, kiếm tiền bằng nhiều cách nhưng những công việc đó đều đòi hỏi thời gian và khá bó buộc với việc học của tôi hiện nay. 8Share giúp tôi tích lũy tiền hàng ngày bằng việc chia sẻ những tin tức tôi yêu thích đến bạn bè trên trang xã hội. Hiện nay, trung bình mỗi tháng tôi có thể kiếm được khoảng 1,5 triệu từ 8Share chỉ với vài share mỗi ngày. Nếu bạn yêu thích việc làm thêm này như tôi, hãy thử xem!

Upvote 0
mấy bác cứ lên facebook hoặc mấy trang mạng xã hội báo cáo scam đi.

Upvote 0
vào phần cài đặt,điền đầy đủ nhấn OK là nó sẽ chuyển trang rút tiền.chỗ đó không hiện.bạn mình cùng làm đã rút thành công 500k,hiện tại thì đảm bào không scam nhưng sau này thì chưa rõ :):):):):):):)
mình điền đầy đủ nhúng hok thấy nó hiện

Upvote 0
sao bạn k thử gữi mail cho sup thử xem, cần 1 cá proof rút thật của thằng này xem sao mà mãi chưa ai có, có mỗi 1 bác có mà lại ko úp đc proof chỉ nghe nói ko thôi :))

Upvote 0
Nói chung thì thấy cũng ảo quá.

Cái gì cũng vậy, dễ quá thì phải có sự hoài nghi thôi

Upvote 0
1 ai đó tên Dũng ở đây cũng Scam mình:
Số đt dùng để lừa đảo:
Code:
Số điện thoại dùng để lừa đảo : 0902407458.
Code:
LE Anh Dung <[email protected]>
Code:
công ty ADPRESS
số 143 Lý Chính Thắng phường 7 quận 3
TPHCM
Tại thấy cùng địa chỉ nên Post cho Ae tránh!Nó lừa mình từ ngày 25/9 thấy địa chỉ quen nên post cùng.
Bằng chứng ai cần thì mình Inbox cho,vì liên quan tới mần ăn của mình nên ko public đc.

Last edited:
Upvote 0
8share.vn là lừa đảo đó..DS trúng thương toàn người nhà nó thôi..Tổng giải thưởng 8share nó qui định là 2 tỷ đồng giống như gì đó tụa như trò chơi sổ xố or bốc thăm may mằn vậy, ăn riết thì núi cũng mòn...tiền đâu mà cho không tiếp...Lừa đảo chắc !!!:eek:

Upvote 0
up cho ai muốn biết scam hay không :v
tình hình là ai may mắn dc nó thương chỉ rút dc một lần thôi, lần 2 ko có đâu nhé!

500d/click view nó bán nhà trả cho bạn sao? :))

SCAM yeah yeah!:D:D:D:D:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week