Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

phí pay là bao nhiêu nhỉ

t không thấy bị j cả. chắc bị trừ vài nghìn phí đổi ngoại tệ của ngân hàng thôi
bạn pay lâu chưa? mình pay cách đây cũng tầm 6thang rồi sau lần đó bỏ lên k biết có phải nó lại thay đổi phí pay không hay tại ngân hàng ^^!. có khi muốn làm cái dự án này cũng phải làm cái VCB vậy.

cho hỏi sao bên 9kw tính euro rút về nhà lại thành usd thế mấy bác, bank nó ăn gian tiền của mình ah =.=

DAB THU DUC BAO CO TIEN TU NN VE - USD 5.81*21320

t không thấy bị j cả. chắc bị trừ vài nghìn phí đổi ngoại tệ của ngân hàng thôi
bác rút VCB về lâu chưa b , mình rút về đông á trừ kinh luôn

thank các pro đã trả lời giúp!

bác rút về bank nó tinhs là euro hay là usd thế ? mình rút 6 euro về bank còn 5.8usd phí kinh quá
nó tinh euro luôn bác phí đông a cao lăm , ko biết VCB cao ko

uk :D chúc bác làm ăn tốt kiếm ít tiêu Tết, cái soft này tui làm private thôi, mà giờ đi code ở ngoài bận quá nên không theo được, ai cần thì tui share lại chứ không public nha.

(hồi trước có hỏi thăm bác XD ít kỹ thuật code, nên không muốn ảnh hưởng công việc làm ăn của bác ấy)
bác ib share em cái soft nhé :(

nó chuyển sang tiền việt luôn, nếu bạn mở tài khoản ngoại tệ thì nó để ngoại tệ thôi. bạn dùng thử xem, mở thẻ không mất phí mà
à ko phải ý mình là phí rút về VN của VCB có mắc không ấy

à ko phải ý mình là phí rút về VN của VCB có mắc không ấy
thì t nói là nó có thể hụt vài nghìn đồng thôi, không đáng kể. do chênh lệch tỉ giá chứ không mất phí.lần đầu t rút 7.51EUR thì nhận 19mấy nghìn j đó, tính ra thì cũng tầm đó với giá euro

thì t nói là nó có thể hụt vài nghìn đồng thôi, không đáng kể. do chênh lệch tỉ giá chứ không mất phí.lần đầu t rút 7.51EUR thì nhận 19mấy nghìn j đó, tính ra thì cũng tầm đó với giá euro
OK để rút về VCB hehe đang có 35euro

hôm nay load chậm gê

ngày ni có dk 5 eu chán vl. mà pay về nó đắt vãi có dk 100 eu mà pay về trừ phí hết mẹ rồi công sức gõ ra bưa trừ phí

có ai mua soft gõ 9kw chưa thế nghe bác ấy nói có cách rút ít phí khi rút về bank

ai mua soft được bác ấy chỉ rồi thì share cho anh em với ^%^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week