Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

load chóng mặt. gõ mỏi cả tay. captcha dạo này ổn định. anh em chiến mạnh tay đi
bạn dùng soft add nhiều id à
mình dùng soft trên web load k nổi

load chóng mặt. gõ mỏi cả tay. captcha dạo này ổn định. anh em chiến mạnh tay đi
:D mỏi tay thật, 9kw này load ngon cả ngày làm sướng vãi
mà bác nhiệt tình quá nát site giờ
cái gì ra soft với tool thì im lặng là tốt nhất, giang hồ ai cũng chơi soft multi id thì cỡ 3 ngày thôi là ăn cám nha bác o_O:(:(

mấy bác cứ im ỉm mà ăn , than thở nhìu vào cho mấy ng ở dự án khác khỏi chuyển qua đây :D:D

đăng nhập tài khoản hay là API thế hả bác ?

nếu add = API thì ngon rồi
bác cứ dùng soft đi. hơn 100 id thà hồ gõ. mạt xác luôn. nhé.

mấy bác cứ im ỉm mà ăn , than thở nhìu vào cho mấy ng ở dự án khác khỏi chuyển qua đây :D:D
bác này nói chuẩn đó. chừ cũng ỉm thôi. chứ giám hô hào đâu. mà anh em cứ im lặng lâu lâu thì post cái proof cho có tình thần chứ đừng rầm rộ quá. nó nát như tương chừ

cái 9kw này chẳng qua là gân gà thôi :(

rate cao tầm 0.8/1k code mà lúc chuyển về việt nam chắc gì đã được 0.6/k code :p
bác mấy cùng nhau gửi ticket kêu nó thêm hình thức thanh toán vào như Paypal chẳng hạn , webmoney thì nó từ chối ko thêm đc

các bác có ai bị như vậy không
mới reqrest hôm trước, giờ tự nhiên nó chuyển sang tiếng Đức không biết nó báo cái gì luôn
có khi nào bị BAN không, công sức làm từ trước tới giờ :confused:

bác nào gặp rồi chỉ em chỉnh lại như bình thường với nha

mới reqrest hôm trước, giờ tự nhiên nó chuyển sang tiếng Đức không biết nó báo cái gì luôn

nó paid rồi đó , chờ nhận tiền ở ngân hàng thôi chứ ko sao đâu ^^!

bác này mới chơi à. thanh toán 149eu vài chưởng thế. tiếng gì ko quan trong. quan trọng là tiền thôi bác

nó paid rồi đó , chờ nhận tiền ở ngân hàng thôi chứ ko sao đâu ^^!
thật hả, đa tạ bác, mà bác biết cách fix giúp em với chả biết đường nào mà lần, giờ sao làm tiếp đây, đang ngon :(
bác này mới chơi à. thanh toán 149eu vài chưởng thế. tiếng gì ko quan trong. quan trọng là tiền thôi bác
chơi lâu rồi bác, nhưng mà lúc trước load chán quá được vài euro thôi à. Dạo này có soft nên cày tích cực kiếm ít tiêu Tết.
cứ đà này, kiếm cỡ 3x như này nữa là Tết nay ấm áp :D:D:D

thật hả, đa tạ bác, mà bác biết cách fix giúp em với chả biết đường nào mà lần, giờ sao làm tiếp đây, đang ngon :(

chơi lâu rồi bác, nhưng mà lúc trước load chán quá được vài euro thôi à. Dạo này có soft nên cày tích cực kiếm ít tiêu Tết.
ấm lòng mùa đông. thôi tranh thủ giật một tháng nữa là tới tết rồi.

bác nào sell e ít credits với ^^

cứ chơi bình thường đi , fix chi xài tiếng đức mốt qua đức du học cho dễ =))))))))))))))

Ai có soft share với :p
bỏ tiền ra mua đi gái =)))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week