Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

Reactions
857
MR
0.036
Chat with me via Skype
phải gõ 7k cap nếu rate = 10 cre
và 14k nếu rate = 5 cre
5.05euro = 6.35$ , nếu tính credit 10 thì rate của nó là ~0.9$/1k code rồi còn gì :D
rate nó ko cố định giờ bác ơi , code nó tự có giá credit của nó , ví dụ code có chữ hoa là 9credit , code chử thường ko thì 7credit , code chọn đúng sai 5 or 6credit ,....:D
nên ko có lo là giờ này 5credit , giờ kia 10credit :D

Reactions
266
MR
0.000
cái này có soft gõ nhiều tk cùng lúc thì ngon. chứ dk 1 cái soft gõ chán lắm

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Follow me on Facebook
Chu trình khép kín em trai!...:D
Anh trai
5.05euro = 6.35$ , nếu tính credit 10 thì rate của nó là ~0.9$/1k code rồi còn gì :D
rate nó ko cố định giờ bác ơi , code nó tự có giá credit của nó , ví dụ code có chữ hoa là 9credit , code chử thường ko thì 7credit , code chọn đúng sai 5 or 6credit ,....:D
nên ko có lo là giờ này 5credit , giờ kia 10credit :D
Bạn hiền inbox em cái reg và chiến nó đi gõ mobile đc nè :D

mà một IP đăng kí được một acc chủ và reg dk 3 acc con là xong. 24h sau đăng kí lại tiếp hay sao đó. chờ mai test thử
hình như cái jdownloader2 là cái submitted captcha chứ ko phải solved captcha , ko biết có ai test chưa:confused:
mình cũng ko biết nữa nhưng mình có gửi ticket cho nó và nó nói 1 ip chơi được nhiều acc :D

hình như cái jdownloader2 là cái submitted captcha chứ ko phải solved captcha , ko biết có ai test chưa:confused:
mình cũng ko biết nữa nhưng mình có gửi ticket cho nó và nó nói 1 ip chơi được nhiều acc :D
ref thử rồi . reg dk 3 acc. và phải chờ 24h sau ms ref lại dk hay sao đó.chưa biết. cái này gõ trên web có vẻ hay hơn. dùng proxy fake ip thử rồi gõ 2 trình duyệt thì cg dk 2 acc

thớt hướng dẫn cách rút tiền về việt nam luôn được không
thì ở bước 8 đấy bác , mình rút lâu quá rồi đâu còn hình để chụp vì chưa đủ minpay :D
bác đủ 70k credit đi , bác chơi chừng 5acc mỗi acc 14k credit là đủ minpay rồi bác làm theo bước 8 đó , nếu ko biết thì chụp hình lên mình làm luôn cái hướng dẫn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back