Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

mình tạo 6 acc con,nhưng chỉ gõ 1 lúc 4 acc nhưng mà gõ dc 1 lúc soft lại bị điên,phải tắt soft add id lại tốn thời gian lắm
xài soft gì vậy , sao ko ai làm soft add đc nhìu id cho dễ gõ nhĩ , khổ mấy cho mấy bác :D

xài soft gì vậy , sao ko ai làm soft add đc nhìu id cho dễ gõ nhĩ , khổ mấy cho mấy bác :D
có soft nào add dc nhiều id share cho mình với
mình gõ soft Gui của 9kw

hóng ai có soft share mình với ^^, bật 3 acc 1 lúc làm được nhưng mất thời gia chuyển tab này nọ quá,1h tầm 700code ah.

theo các bác thi giờ nào code nhiều nhất, mình thấy từ 7h sáng đến 10h sáng với lại sau 11h tối là có code gõ liên tục

mà nghe nói đứt cáp khó nhằn quá bác nhỉ. sợ gõ ko nổi đâm nản
gõ trên soft load khá nhanh..khoảng 3 id là ok

có soft 9kw
  • gõ được nhiều id (<999 id), 2 khung, hàng họ đầy đủ
ai cần inbox
đề nghị bác nên lập cái topic buôn bán đi bác. chứ bán trong đây ko ổn đâu. vào mục trade đó.
mà cái soft đó thế nào bác. chi tiết hơn đi bác

Last edited:
có soft 9kw
  • gõ được nhiều id (<999 id), 2 khung, hàng họ đầy đủ
ai cần inbox
thế nào đây bác. cho xin cái yahô đi bác. đưa lên mà ko có thông tin gì là sao ta.

đề nghị bác nên lập cái topic buôn bán đi bác. chứ bán trong đây ko ổn đâu. vào mục trade đó.
mà cái soft đó thế nào bác. chi tiết hơn đi bác
thế nào đây bác. cho xin cái yahô đi bác. đưa lên mà ko có thông tin gì là sao ta.
đuọc thì cho xin 1 cái clip tổng quan đc thì cho mình xin giá ^^

ib 3 thím rồi nha, dạo này không support nhiệt tình được nên ai cần cứ ib nha.

ib 3 thím rồi nha, dạo này không support nhiệt tình được nên ai cần cứ ib nha.
đã mua. test thử thấy ngon. đứt cáp quang mà load vẫn tốt. giá mêm. cg được. up cho bác làm ăn tốt đẹp tí

đã mua. test thử thấy ngon. đứt cáp quang mà load vẫn tốt. giá mêm. cg được. up cho bác làm ăn tốt đẹp tí

uk :D chúc bác làm ăn tốt kiếm ít tiêu Tết, cái soft này tui làm private thôi, mà giờ đi code ở ngoài bận quá nên không theo được, ai cần thì tui share lại chứ không public nha.

(hồi trước có hỏi thăm bác XD ít kỹ thuật code, nên không muốn ảnh hưởng công việc làm ăn của bác ấy)

uk :D chúc bác làm ăn tốt kiếm ít tiêu Tết, cái soft này tui làm private thôi, mà giờ đi code ở ngoài bận quá nên không theo được, ai cần thì tui share lại chứ không public nha.

(hồi trước có hỏi thăm bác XD ít kỹ thuật code, nên không muốn ảnh hưởng công việc làm ăn của bác ấy)
share mình với

okie bác. thấy bác nói vậy cg biết người làm ăn đàng hoàng rồi.

Bác share cho em với nhé

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week