Tutorial 9kw site gõ captcha trả bằng Euro

winner0107

Junior
Reactions
6
MR
0.034
@hoaquyentieuvu cho mình hỏi cái info rút về ngân hàng điền như thế nào cho đúng vậy b ( Mình rút lần đầu)

First name:*
Middle name:
Family name:*
Birthday:*
Street and house number:*
Postal Code:*
City:*
Country:*
* Required
Bankdata:
Owner and the above data must match!
Owner:*
Methods:
IBAN and BIC (only bank fees and maybe swift- and currency fees! Free for some countries with IBAN, see thelist)
Bank account and bank code/swift (only bank fees and maybe swift- and currency fees)
IBAN:*
BIC/Swift:*
Bankname:*
* Required

langtucowboy

Junior
Reactions
48
MR
0.000
ở 4rum mình có ai thường xuyên thu mua credit ko nhĩ ? nếu có 1 ai đó đứng ra làm đại diện thu mua thì tốt quá, chứ gõ rate khá tốt mà rút về tới vn thì sau khi trừ fee gửi tiền thì lại thành rate thấp, làm tổn thất nghiêm trọng :(

ở 4rum mình có ai thường xuyên thu mua credit ko nhĩ ? nếu có 1 ai đó đứng ra làm đại diện thu mua thì tốt quá, chứ gõ rate khá tốt mà rút về tới vn thì sau khi trừ fee gửi tiền thì lại thành rate thấp, làm tổn thất nghiêm trọng :(
@langtucowboy mình hỏi rút về bank VN theo cái info trên điền như nào hợp lý vậy b?

crazyman59

Senior
Reactions
247
MR
0.002
@langtucowboy mình hỏi rút về bank VN theo cái info trên điền như nào hợp lý vậy b?
#1 có hướng dẫn mà bạn, đọc kỹ lại đi.
trong phần method thì chọn dòng 2 nhé Bank account and bank code/swift (only bank fees and maybe swift- and currency fees) rồi điền info vào
hiện tại mình có khoản 2,63 euro trong tài khoản 9kw.eu. Bạn nào cần point thì inbox với mình nha, mình chuyển hết point qua giá 2,5 euro thôi.
hơi đắng đó bạn ơi, fee rút về hết hơn 2$, thu mua nhiều mới có lãi, mà mua nhiều nó scam 1 cái vỡ mồm:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,886
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week