____--------5 site vừa up golden, ultimate bonus 0.2$ refback 200% mỗi 30 click và 0.35$ hàng tuần m

thiệt tình ko hiểu nổi loãng hết cả topic thế này gian dối lại còn gây phiền phức cho người khác tôi phải mệt với cậu đến lúc nào nữa đây
xóa thì nhận là xóa đi
15 ref rent đó là site nó tặng tiền để mua chứ nhũng site 1$ 1 rent ref cậu cũng ko bao giờ dám thuê đâu

Last edited by a moderator:
bonus cho 10 bạn đầu reg là 0.2$ . các bạn sau 0.12$
bonus ngay sau khi đăng ký và click hết ads
refback 100% mỗi 5 ngày click
mình đã nhận bonus nhưng tính từ hum mình rè tới nay là 11 ngày rùi mà mình chưa nhận đc rb.
Cũng biết là nó scam đc vài ngày rùi nhưng mình tin tưởng các mem tuyển ref nên cũng ít khi vô yêu cầu bn mà để auto bn (bây giờ ai cũng thế mới cạnh tranh đc)
Tùy bạn xem rùi bn sao thì bn nha ^^
cho bạn cái ảnh cho bạn dễ tính, mọi ng cùng vui vẻ
PP mình; [email protected]

@hayroi95 : xóa thì nhận là xóa đi
15 ref rent đó là site nó tặng tiền để mua chứ nhũng site 1$ 1 rent ref cậu cũng ko bao giờ dám thuê đâu
Code:
http://mmo4vn.com/showthread.php?20448-REf-back-0-005-click-bonus-0-2-hop-tac-lau-dai-&highlight=hayroi95
đó là link tuyển ref của cậu ta mình vô và thấy banner vẽ khá đẹp nên ref theo link mình cũng chẳng nhận refback nên ko báo danh .nhưng lúc nãy do cậu ý làm mình bực trong topic nên nói cậu ta có giỏi thì refback mình site đó có mỗi tý bonus mà cứ nói nhảm xong cậu ra del ref rồi lại nói vớ vẩn tiếp đền nản

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

lại còn mask username.. nữa chứ thật là vớ vẩn đền bực
[/COLOR]

del direct cũng ko tốn gì

Last edited by a moderator:
Thôi, các bác bớt nóng, mấy ref thì nó có đáng bao nhiêu đâu ,anh em đoàn kết ,hợp tác làm ăn mới lâu dài đc ^^ chém gió tí up cho topic No1 luôn .Quá Hot hehe :D

Code:
http://mmo4vn.com/showthread.php?20448-REf-back-0-005-click-bonus-0-2-hop-tac-lau-dai-&highlight=hayroi95
đó là link tuyển ref của cậu ta mình vô và thấy banner vẽ khá đẹp nên ref theo link mình cũng chẳng nhận refback nên ko báo danh .nhưng lúc nãy do cậu ý làm mình bực trong topic nên nói cậu ta có giỏi thì refback mình site đó có mỗi tý bonus mà cứ nói nhảm xong cậu ra del ref rồi lại nói vớ vẩn tiếp đền nản

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

[/COLOR]

thôi bác nói ít làm nhiều hộ mình cái ..,:binhsua137:
yêu cầu rb 2 hôm rồi chưa thấy động tĩnh j` ..đã pm yh mà cũng ...muốn hợp tác lâu dài mà vậy sao:binhsua76:

Mình làm Ref cho chủ thớt có site cũng cả tuần rồi mà chưa nhận được xiền của cái nào ráo trọi, sẵn dịp hôm nay gom về topic này mình nhắc lại sơ bộ nè :
hd-bux: cái này SCAM có RB %100 như đã hứa không tùy Bác xem lại số click
buxfever : chưa thấy bonus $0.1
rightwaybux2 : chưa thấy Bonus $0.06
Mấy site này RB được chưa Bác ? (Vì lâu quá chưa có đồng nào hết)
ID : tientung
PP/AP: [email protected]
Và Bác củng lưu ý để link các topic khác về đây chứ sao mà tùm lum hết vậy.

yêu cầu tất cả các bạn coi lại rôi mới ném đá ném gahj mình vẫn thanh toán đầy đủ mội ngày và các bạn muốn nhận bn rb thì phải request ko rq tôi biết đâu tôi trả thậm chí ngày quỷ nào tôi cugnx phải ngôi mất time để trả cho các bạn mà các bạn ko thấy à . topic mở nhiều các bạn bao linh tinh qua giờ báo hết ở topic này cho tui thanh toán

---------- Post added at 01:37 AM ---------- Previous post was at 01:36 AM ----------

chú ý mây cái site có mini ads thì coi lại đầu topic

---------- Post added at 01:50 AM ---------- Previous post was at 01:37 AM ----------

toàn lằng nhằng mấy cái ko đâu ngày mai request hết 1 lượt đi tôi thanh toán

Code:
Đúng là đồ cãi cùn làm j có ai thấy banner đẹp là đăng kí người ta cần uy tín chứ cần đẹp hả.
Chắc chắn hôm qua ông đã lùng sục đúng topic của tồi đúng không.

[/COLOR]

Ngược đời làm j có ai thấy banner đẹp là bấm đăng kí đâu người ta cần uy tín chứ cần đẹp ak.
nếu bạn vẫn cố chấp thì tôi cũng chẳng làm được j.
Thôi dừng tại đây.

mình đã nhận bonus nhưng tính từ hum mình rè tới nay là 11 ngày rùi mà mình chưa nhận đc rb.
Cũng biết là nó scam đc vài ngày rùi nhưng mình tin tưởng các mem tuyển ref nên cũng ít khi vô yêu cầu bn mà để auto bn (bây giờ ai cũng thế mới cạnh tranh đc)
Tùy bạn xem rùi bn sao thì bn nha ^^
cho bạn cái ảnh cho bạn dễ tính, mọi ng cùng vui vẻ
PP mình; [email protected]
View attachment 1164

Mấy bác cãi nhau thì nhờ mod giải quyết, lo giải quyết cho ref đi thì hơn ;)

Chủ thớt này làm việc chán quá, phải có danh sách cập nhật anh em chứ
- queclix và ptcbuxx click ads >3 ngày, bonus ngay 0.2$
- onbux3 đã đủ 30 ads, refback 200%
- wwwbux đã đạt 49/50 ads, refback 200% luôn khỏi phải nhắc lại.
- còn queclix và ptcbuxx rb mỗi 5 ngày là tính từ ngày nào để anh em còn biết
acc: phamsang
pp: [email protected]
Chủ thớt này kỳ vậy, request từ ngày 8/7 mà bây giờ cũng không thấy gì nhỉ?

reg cho chủ thớt 4site. yêu cầu BN va RB tới 3 lần rùi mà chưa nhận đc xu nào...
Chấm dứt chiến các site của chủ thớt từ đây...

ai noi ko trả thế nhỉ tại hôm qua vớ phải mấy cái ko đâu tôi đang trả tới trang 32 đó
và mấy người kêu ca thì đọc đâu topic nhé

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

thằng điên nào vào ấn thank như thằng ngu ý nhỉ

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Ngày tui đăng ký ref tại wwwbux và onbux3, lúc đấy topic đã ghi rõ ràng bonus 0.3 sau 3 ngày. Nhưng tới hơn nay đã hơn 1 tuần lễ. Chả lẻ bạn ko biết gì ?
ID HaiBlack
PP [email protected]
bố láo thật mọi cái chính sách từng site tôi vẫn để nguyên đó cho từng site có thay dổi gì tôi ghi dòng chữ đỏ đó đừng có nói bố láo 2 site đó tôi chỉ ghi refback

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week