_____up golden site đẹp refback 0.0082$/ads_____

ref back cho mình 80 click site a5bux
id: chiplegends nha
tài khoản như chữ kí
paypal đang có vấn đề các bạn click thêm rồi tính sao cho đủ 1$ rồi mình trả qua alertpay
tại mở nhiều tranh chấp quá nên đang bị ốm tạm thời refback qua alertpay
proof thứ 3 của a5bux
[/QUOTE]

ref back cho tớ 96 click nào
id nguyenkhanh
pp: [email protected]
paypal đang có vấn đề các bạn click thêm rồi tính sao cho đủ 1$ rồi mình trả qua alertpay . acc paypal kia đang có 21 cái dispute
các bạn có thể ủng hộ tiếp mình site này cũng zeus mình cũng mới up 6 tháng golden rồi cộng cả vào cho nhanh đc 1$ mình trả qua alertpay vì alert minpay nó là 1$
http://mmo4vn.com/showthread.php?17667-site-tuyet-dep-up-golden-refback-120-

ha ha ha, vậy lúc nó scam, nó có thương mình ko? 99% các site mọc ra với mục đích là scam, cả site này bạn invest cũng thế, rồi bạn xem, vcbux, onbux neobux đại cổ thụ như vậy còn scam . mà nói thật ko scam thì cũng phá sản mất, mọi người xem lại coi, thường là giá thuê ads rẻ hơn 0.01$/click, vậy thành viên standar click thôi đã đủ chết rồi, chưa nói đến tiền trả do ref click, khi 1 mem up, nếu 1 thành viên standar click 1 tháng dc 3$ 1 site (kể cả ref) thì khi họ nâng cấp, họ invest 10$ nhưng họ lại kiếm dc trên 50$, các bạn có thấy là admin lấy 10$ để trả các bạn thêm trên 47$ ko (có vẻ như vay nặng lãi nhỉ, nhưng mà lãi quá cao), như vậy khi có 1 mem upgrade admin site ptc sẽ mất thêm trên 37$, dõ dàng các mem up càng nhiều thì admin mất càng nhiều... vậy đó, ko scam mới lạ

bạn tính toán như thế có phải là nói quá k hả bạn , hầu hết các site mà dc admin đầu tư mạnh thì có giá thuê quảng cáo rất cao , đại loại như site GPI bux này :

Admin cho thuê với giá 200 click / 4$
Nhưng trả cho mem 200 click / 2$
Vậy thì site nó lãi gấp đôi .

ừ mình biết rồi tại paypal mình đang có vấn đề sẽ sớm giải quyết để gửi refback các bạn .
mai mình xem lr còn không có gì mình trả lr nhé

Last edited by a moderator:
bạn tính toán như thế có phải là nói quá k hả bạn , hầu hết các site mà dc admin đầu tư mạnh thì có giá thuê quảng cáo rất cao , đại loại như site GPI bux này :

Admin cho thuê với giá 200 click / 4$
Nhưng trả cho mem 200 click / 2$
Vậy thì site nó lãi gấp đôi .

ha ha ha... admin cho thuê là 1 chuyện, ai thuê hay ko lại là chuyện khác. bạn xem buxhost cho thuê hầu hết với giá dưới 1$ cho 100 click mà còn ko có ai thuê nữa là trên 1$ như những site thế này. bạn cũng là ng chơi, bạn đã bao giờ thuê ads chưa, có lẽ chưa... hãy nhìn vào ads mà nhận xét xem có ai thuê ko nhé. xem từ lúc site active đến lúc site die, có bao nhiêu click được thuê nhé, hay là admin phải bỏ tự bỏ ads để duy trì hoạt đông của site. hãy xem và cảm nhận...

bạn bảo nó lãi gấp đôi, vậy ai cũng đi làm admin. bạn tính đến chuyện trả $ cho ref click chưa. nếu site ko scam thì nếu bạn up lên chắc chắn là bạn lãi, ko có lỗ, vì bạn tính trc rồi, nếu ko lãi bạn sẽ ko up. vậy lãi đó ở đâu ra????????..... admin lãi ở đâu mà lãi gấp đôi?????????????

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week