____đăng ký bonus luôn 0.2$ . refback 100% mỗi 5 ngày____

Chưa rb va bn cho mình nữa><
bên này chém hết rồi mà nhỉ ?
nếu bạn reg ở topic 5 site... thì bạn báo ở đó nhé . site này nó bán cam và mình đã kêu ngưng click lâu lắm rùi mà mai qua báo bên topic dưới chữ ký của mình rồi mình thanh toán cho

Chia sẻ |
thông báo ngừng click ngay site queclix . ai đã click đc 5 ngày thì báo danh để nhận tiếp refback
site wwwbux tăng refback lên 250%

bên này chém hết rồi mà nhỉ ?
nếu bạn reg ở topic 5 site... thì bạn báo ở đó nhé . site này nó bán cam và mình đã kêu ngưng click lâu lắm rùi mà mai qua báo bên topic dưới chữ ký của mình rồi mình thanh toán cho
Bạn coi PP của mình đi... không có gì hết bn hay rb. Mình chơ lậu lắm rùi chứ không phải đến khi nó scam
PP [email protected] tên là Anh Dai Phung Nguyen đó bạn check lại dum mình

View attachment 1161
Bạn coi PP của mình đi... không có gì hết bn hay rb. Mình chơ lậu lắm rùi chứ không phải đến khi nó scam
PP [email protected] tên là Anh Dai Phung Nguyen đó bạn check lại dum mình
đã bonus bạn
mình nhắc lại ở tôpic này mình đã bonus hết toàn bộ mọi người báo danh trong topic này chỉ sau 1 ngày các bạn báo danh chỉ có 2 nguòi báo danh = LR là ko đc bonus thui LR mình ghi rõ chỉ thanh toán cho ai có thanh toán trên 1$

Mà site này die rồi mà sao k close topic lại đi bạn :(
để ai thắc mắc thì giải quyết ý mà . site này mìnhkeeuss ngưng click từ 6/7 cơ mà
bạn click có 1 ngày đc 0.2$ là ngon rùi mình đây vừa mất hơn 30$ up vưa mất tiền bn rb lại còn trả cho 1 nhóm cũng kha khá tiền nữa . site pro-adbux cùng admin site này mình cũng mất thảm 20$+ tiền trả mem
nản quá

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

ai nhận bên này rồi đừng có qua topic dưới chữ ký của mình kêu chưa nhận nũa nhé

để ai thắc mắc thì giải quyết ý mà . site này mìnhkeeuss ngưng click từ 6/7 cơ mà
bạn click có 1 ngày đc 0.2$ là ngon rùi mình đây vừa mất hơn 30$ up vưa mất tiền bn rb lại còn trả cho 1 nhóm cũng kha khá tiền nữa . site pro-adbux cùng admin site này mình cũng mất thảm 20$+ tiền trả mem
nản quá

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

ai nhận bên này rồi đừng có qua topic dưới chữ ký của mình kêu chưa nhận nũa nhé

sao k dispute ha ban

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week