Other A-ads.com - Site CPM ngon pay bằng bitcoin ít ai biết

Cái health đó là giống như độ tuổi ý, mỗi lần pay btc vào tài khoản thì cái health tăng lên khoảng 2-3% gì đó, chứng tỏ là site bạn xài lâu và có uy tín :D , sẽ được rate cao hơn khi health càng lớn, cố gắng nhé bạn ;)
Thanks, lúc trc có chơi mà ko hứng thú vơi BTC nên nghỉ, h chơi lại kẻo phí không gian web :D

neu tinh ra thi 1 ngay dau toi 1$ dau ban
Dồn BTC đợi 10k$/ 1BTC rồi bán

Ad type: 125x125, Mixed
Balance: 0.00044811 Ƀ
Withdrawn: 0.00603412 Ƀ
Last Withdrawal: 0.00089421 Ƀ (2014-03-17 22:59:48 UTC, processed)
Health: 79%
Bitcoin address: 1HMqKPKKv8NkvS11jvDuh5zgb4yjJfrBGs

Trong vòng chưa đầy một tiếng cả nhà ạ, lên nhanh vù vù :D , khuyến khích site riêng, không nên dùng blogspot nhé :D

Balance: 0.00044811 Ƀ
Withdrawn: 0.00603412 Ƀ
Last Withdrawal: 0.00089421 Ƀ (2014-03-17 22:59:48 UTC, processed)
Health: 79%

Trong vòng chưa đầy một tiếng cả nhà ạ, lên nhanh vù vù :D , khuyến khích site riêng, không nên dùng blogspot nhé :D

chém vừa thui pa .proff mấy bữa mà =))

Xin thưa bạn không chơi thì đừng bát ra nhá :D
=)) ếch ngồi đái giếng . site này ra cách đây rất lâu phiên bản bây giờ là V2 nhé . ban đầu nó thanh toán khi được 0.01 BTC . còn bây giờ nó thanh toán trong 24h nhé :D.
- tại sao không ai giới thiệu : đơn giản nó ko mang lợi ít gì cho publish . giá tri kiếm được rất thấp nếu bạn không có nguồng traffic tốt.
- Nếu bạn có ý định thuê vps về treo với hit + jingling = web blog thì teo :
+ web bạn sẽ bị anh google cạch mặt vì lượng traffic từ hitleap , uato suft và jingling
+ blog: google nó đặt chế độ auto del blog khi phát hiện bạn dùng traffic từ các site auto suft + jingling.

=)) ếch ngồi đái giếng . site này ra cách đây rất lâu phiên bản bây giờ là V2 nhé . ban đầu nó thanh toán khi được 0.01 BTC . còn bây giờ nó thanh toán trong 24h nhé :D.
- tại sao không ai giới thiệu : đơn giản nó ko mang lợi ít gì cho publish . giá tri kiếm được rất thấp nếu bạn không có nguồng traffic tốt.
- Nếu bạn có ý định thuê vps về treo với hit + jingling = web blog thì teo :
+ web bạn sẽ bị anh google cạch mặt vì lượng traffic từ hitleap , uato suft và jingling
+ blog: google nó đặt chế độ auto del blog khi phát hiện bạn dùng traffic từ các site auto suft + jingling.

Bạn nói thì hay, ok, hồi trước tỷ giá bitcoin là bao nhiêu, 20$-30$ ? :D . Giờ thì bao nhiêu? Có thể tính

Cái thứ 2 rate của nó rất cao, thanh toán trong vòng 1 ngày nếu đủ min, hơn hẳn các site cpm mà các bạn khác trên forum giới thiệu nhé, bạn có biết phân biệt không, lai pay bằng BTC

Thứ 3 : mình chỉ chơi 1 vps và bạn thấy balance của mình rất tốt, yêu cầu xem hình cho kĩ hẳn nói

Thứ 4 : site mình chẳng bị google phạt hay gì cả, search vẫn top nhé, mình làm sơ sài đổi đường dẫn link quá trời mà vẫn không sao, giờ nó có hơi xuống thôi :)

Thứ 5 : Bạn cùi bắp thì đừng nói người khác ếch ngồi đáy giếng, bạn chẳng hơn ai đâu, cũng là ếch ngồi đáy giếng mà học hửi thôi :)

Vài lời xin hết, bạn ko quan tâm, thì đi , không việc gì nán lại mà nói ok?

0.01 no moi cho rut co ma :D
thot chem gio cau ref a :D
Bây giờ là trong 24h nếu bạn đạt được 0.0001 btc nhe . Và không có chế độ hưỡng ref cho publish chỉ hưởng đước từ người Advertisers nếu họ dk tài khoảng và QC dưới link ref

Bạn nói thì hay, ok, hồi trước tỷ giá bitcoin là bao nhiêu, 20$-30$ ? :D . Giờ thì bao nhiêu? Có thể tính

Cái thứ 2 rate của nó rất cao, thanh toán trong vòng 1 ngày nếu đủ min, hơn hẳn các site cpm mà các bạn khác trên forum giới thiệu nhé, bạn có biết phân biệt không, lai pay bằng BTC

Thứ 3 : mình chỉ chơi 1 vps và bạn thấy balance của mình rất tốt, yêu cầu xem hình cho kĩ hẳn nói

Thứ 4 : site mình chẳng bị google phạt hay gì cả, search vẫn top nhé, mình làm sơ sài đổi đường dẫn link quá trời mà vẫn không sao, giờ nó có hơi xuống thôi :)

Thứ 5 : Bạn cùi bắp thì đừng nói người khác ếch ngồi đáy giếng, bạn chẳng hơn ai đâu, cũng là ếch ngồi đáy giếng mà học hửi thôi :)

Vài lời xin hết, bạn ko quan tâm, thì đi , không việc gì nán lại mà nói ok?
Vâng chúc mừng bạn web bạn SEO good. và hãy chờ vào tương lai nếu tiếp tục sữ dụng jingling + hitleap cho web bạn :D
Vì thứ 1 web bạn có nguy cơ từ jingling + auto suft
thứ 2 nhiều người tham gia thì chén cơm của bạn sẽ ít lại 1 chút
thử 3 giá BTC không ổn định nhử paypal + WMZ +PM

Thấy mấy bro chơi ptp toàn treo site này, mình cũng bắt chước theo, có lỗ đâu mà sợ, treo thêm thôi mà, lời thêm tí :D.
Còn web traffic thực ai chơi cái này, nhiều thằng khác ngon hơn.

Balance:0.00018485 Ƀ
Withdrawn:0.00847981 Ƀ
Last Withdrawal: 0.00120896 Ƀ (2014-03-19 23:58:39 UTC, processed)
Health: 82%

Proof mới nữa đây mọi người :D

Thấy mấy bro chơi ptp toàn treo site này, mình cũng bắt chước theo, có lỗ đâu mà sợ, treo thêm thôi mà, lời thêm tí :D.
Còn web traffic thực ai chơi cái này, nhiều thằng khác ngon hơn.

Nếu traffic thực thì còn ăn dữ nữa nhé, nó được đánh giá là top site CPM trên thế giới đó :D

Cũng good !

Ad type: 468x60, Mixed
Balance:0.00202336 Ƀ
Withdrawn:0.00204142 Ƀ
Last Withdrawal: 0.00193651 Ƀ (2014-03-19 12:35:56 UTC, processed)
Health: 19%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week