A E cẩn thận với trò trả thù đời của tụi Xì ke

Nếu a e đã nghe và hiểu thì xin bỏ qua, mình chỉ muốn thông báo cho 1 số a e trên biker biết rõ về nó.
Gần đây xuất hiện 1 số xike thời kỳ cuối, có lẽ mạng sống nó ko còn quan trọng nên đã chơi trò trả thù đời bằng cách cầm ống chích có máu HIV của tụi nó ra đường đâm vào 1 số ng ăn mặc sang sang chạy SH, Dylan, AB hay cả Ex đi đường.
:binhsua04:
Mình đã chứng kiến 1 vụ xảy ra ở ngã 4 đường 3/2 và Nguyễn Tri Phương,Khoảng 9h mấy tối ngày 12-11, một cặp nam nữ chạy ex GP 2k11 đang đi song song mình và chạy lên trc mình, mình chạy sau lưng (cũng may lúc đó chạy SH đang đi với GF nên đi tà tà) gần tới tiệm kem BUD's thì thấy 1 cặp nam chạy lên ốm nhôm nhìn là biết đó là xike ,chạy wave ko đội nón bảo hiểm, thằng cầm tài mặc áo sơ mi ngắn tay nó lòi ra 1 số vết nứt nhìn nhìn mình ,theo bản năng thì mình nhìn nhìn lại, mình linh tính có chuyện ko lành thì tấp xe vô lề, tụi nó cũng tấp xe thằng phía sau bước xuống lấy trong tui ra 1 cây ống chính dính máu, lúc đó mình rất lo nên liền lấy baton để sẳn ở rổ ra (mình lúc trc là dân phòng nên dc phát và cho lun 1 cây. Mình cầm theo là để tự vệ chứ ko du côn đánh ng) rủ cây ra sẳn ,con GF mình lúc đó cũng sợ ko dám xuống xe nên mình cũng yên tâm giáp lá cà với nó, nó cầm ống chích đứng nhìn nhìn mình rồi nó bước lên xe chạy đi. :binhsua75:
Lúc đó mình đúng nhẹ người nhưng mình nghĩ nó dzê gi bỏ đi vậy, vẫn giữ baton chạy lên gần gần tụi nó, thấy tụi nó áp theo phía bên trái chạy song song 1 chiếc Ex GP 2k11 của 1 cặp nam nữ, lần nay nó lấy kim đâm thẳng vào tay thẳng con trai 1 nhát rồi rút ra tính đâm luôn đứa con gái ngồi sau (theo bản năng dân bóng rổ) mình cầm baton đã để sẵng chạy 1 tay đập thẳng vô đầu thằng ngồi sau ,trúng 1 phát đầu nó phun máu ra cây baton và tay mình. Sự việc lúc đó mình chỉ nhớ là thằng sau biết mình đập dc thằng phía sau nó ép xe mình vọt lên, cũng may là mình buông baton ra né xe nó, chỉ nghe nó chửi chửi gì đó rồi quẹo mất.
Mình ko biết ng con trai đó như thế nào mình lụm baton và hỏi ng con trai đó, ng con trai và bạn gái nó nói cảm ơn mình ,rút tiền cho mình nhưng mình ko nhận, bây giờ mình biết nói gì, chỉ biết khuyên ng con trai đi xét nghiệm máu. Hqua ngồi cafe nói chuyện với mấy đứa bạn nó mới cho mình biết đó là trả thù đời theo cách nói của dân xike. Và mình biết cũng đã xảy ra 1 số trường hợp ở q1-3-10-11-5-6-7-8. A e biker có quen biết a,e, bạn be, hay ai đó bị nhiễm HIV thì hãy khuyên họ đừng bao giờ trách đời mà trả thù đời như vây. Mình luôn thắc mắc tại sao đã dính chơi xike rồi sao còn trách than đời, cha mẹ sinh mày ra đâu muốn mày dính vô mấy tệ nạn như vậy. Trách đời sao tụi bây ko nghĩ làm vậy sẽ gây ra đau thương cho ng khác, ng khác cũng có cha mẹ cũng đâu muốn con mình bị như vậy. Cuộc sống luôn đẹp chỉ với những ai biết quý trọng nó, mạng ng ngắn ngủi nên hãy biết tận hưởng và quý trọng nó.
Cam ơn vì đã xem.

chẳng những trên SG mà ở Cần Thơ mình cũng có. Mà còn là dân sv ĐH đàng hoàng. Ăn chơi cho đã rồi giờ hận đời rồi lại hại người khác. Nó hận đời vì nó nhiễm HIV vậy sao nó lại thẩy cái nó ghét cho người khác chứ. Bọn d...g

bác dân phòng à ?
sao ko lên công an luôn đi cho bảnh :superman

tui cũng bị sida thời kì cuối nè nhưng tôi không trả thù đời như vậy đâu, tôi tìm mấy thần scam mà lấy ống chích đâm nó trả thu cho anh em bị scam, chủ thớt nói thật hay chém gió đây...

bác là dân phòng bác được thủ baton chứ dân thường như tụi em sợ đập nó xong thì vào ngồi bóc lịch, dân thường gặp chắc đưa tay cho nó chick chứ cửa nào cũng chết.

đi đường phải có cây ba tong như của tác giả ấy, thấy nó áp sát rút ra mà vụt cũng là loại sợ chết cả thôi

bác là dân phòng bác được thủ baton chứ dân thường như tụi em sợ đập nó xong thì vào ngồi bóc lịch, dân thường gặp chắc đưa tay cho nó chick chứ cửa nào cũng chết.
Thà đưa tay cho nó chích còn sống được ít lâu nữa, ko tụi nó đập cho 1 cây là nhe răng liền ==> bằng lòng được chích :binhsua01:

đi đường phải có cây ba tong như của tác giả ấy, thấy nó áp sát rút ra mà vụt cũng là loại sợ chết cả thôi
ba tong gì bạn ơ? nó đã lều dùng ống chích chỉ cần lại gần là chúng có cơ hôi chích bạn rồi, bị chích rồi đánh nó có tác dụng gì nữa? với lại bạn thủ gì đi nữa thì cũng không hơn được bọn nó đâu đơn giản là chúng đã lều mạng và chúng rất đông, mình lúc nào đi trong sơi dây nịt mình cũng có con dao bắm của USA rất là bén thủ sẳn cả, mình gặp chuyện rút ra chua đầy 2 giây là dùng được rồi, mình cũng gặp vấn đề với bọn xike rồi, hôm đó bọn nó 2 thần mình đang từ cầu ánh sao q7 chay về q12 đi đường nguyễn văn linh, lúc dó khoảng 10h hơn, nếu ai ở TPHCM thì cũng biết rồi đó đường nguyễn văn linh về đêm rất vắng tại đường này rất lớn. bọn nó chăn mình lại với bản năng mình cũng có kinh nghiệm nên mình dừng xe lại đá trống xe và mình không thèm hỏi nó gì cả, mình đống vô mặt 1 thằng trong bọn chúng thằng đó té xuống đất nằm bất tỉnh rồi thần đi cùng nó rút ra con dao thái lan cán vàng mình nhanh nhẹn rút con dao bắm lúc nào cũng thủ trong dây nịt rút ra thằng xike đó nhìn thấy lùi về phía sau chứ không dám lại gần, mình định cho nó 1 nhát rồi nhưng thôi, và mình nhìn thằng bị mình đấm vô mặt nó vẩn chưa ngồi dậy được, chấc tại do mình chơi tạ nên cú đấm rất nặng, dân chơi tạ mà đấm vô mặt thì không ngất mới lạ đó, chơi tạ cho khỏe thôi chứ không phải dùng để đánh người, tai lúc đó buộc lòng mình phải thế thôi, thật sự mình không biết nó chặn mình lại để làm gì nữa....

Nếu a e đã nghe và hiểu thì xin bỏ qua, mình chỉ muốn thông báo cho 1 số a e trên biker biết rõ về nó.
Gần đây xuất hiện 1 số xike thời kỳ cuối, có lẽ mạng sống nó ko còn quan trọng nên đã chơi trò trả thù đời bằng cách cầm ống chích có máu HIV của tụi nó ra đường đâm vào 1 số ng ăn mặc sang sang chạy SH, Dylan, AB hay cả Ex đi đường.
:binhsua04:
Mình đã chứng kiến 1 vụ xảy ra ở ngã 4 đường 3/2 và Nguyễn Tri Phương,Khoảng 9h mấy tối ngày 12-11, một cặp nam nữ chạy ex GP 2k11 đang đi song song mình và chạy lên trc mình, mình chạy sau lưng (cũng may lúc đó chạy SH đang đi với GF nên đi tà tà) gần tới tiệm kem BUD's thì thấy 1 cặp nam chạy lên ốm nhôm nhìn là biết đó là xike ,chạy wave ko đội nón bảo hiểm, thằng cầm tài mặc áo sơ mi ngắn tay nó lòi ra 1 số vết nứt nhìn nhìn mình ,theo bản năng thì mình nhìn nhìn lại, mình linh tính có chuyện ko lành thì tấp xe vô lề, tụi nó cũng tấp xe thằng phía sau bước xuống lấy trong tui ra 1 cây ống chính dính máu, lúc đó mình rất lo nên liền lấy baton để sẳn ở rổ ra (mình lúc trc là dân phòng nên dc phát và cho lun 1 cây. Mình cầm theo là để tự vệ chứ ko du côn đánh ng) rủ cây ra sẳn ,con GF mình lúc đó cũng sợ ko dám xuống xe nên mình cũng yên tâm giáp lá cà với nó, nó cầm ống chích đứng nhìn nhìn mình rồi nó bước lên xe chạy đi. :binhsua75:
Lúc đó mình đúng nhẹ người nhưng mình nghĩ nó dzê gi bỏ đi vậy, vẫn giữ baton chạy lên gần gần tụi nó, thấy tụi nó áp theo phía bên trái chạy song song 1 chiếc Ex GP 2k11 của 1 cặp nam nữ, lần nay nó lấy kim đâm thẳng vào tay thẳng con trai 1 nhát rồi rút ra tính đâm luôn đứa con gái ngồi sau (theo bản năng dân bóng rổ) mình cầm baton đã để sẵng chạy 1 tay đập thẳng vô đầu thằng ngồi sau ,trúng 1 phát đầu nó phun máu ra cây baton và tay mình. Sự việc lúc đó mình chỉ nhớ là thằng sau biết mình đập dc thằng phía sau nó ép xe mình vọt lên, cũng may là mình buông baton ra né xe nó, chỉ nghe nó chửi chửi gì đó rồi quẹo mất.
Mình ko biết ng con trai đó như thế nào mình lụm baton và hỏi ng con trai đó, ng con trai và bạn gái nó nói cảm ơn mình ,rút tiền cho mình nhưng mình ko nhận, bây giờ mình biết nói gì, chỉ biết khuyên ng con trai đi xét nghiệm máu. Hqua ngồi cafe nói chuyện với mấy đứa bạn nó mới cho mình biết đó là trả thù đời theo cách nói của dân xike. Và mình biết cũng đã xảy ra 1 số trường hợp ở q1-3-10-11-5-6-7-8. A e biker có quen biết a,e, bạn be, hay ai đó bị nhiễm HIV thì hãy khuyên họ đừng bao giờ trách đời mà trả thù đời như vây. Mình luôn thắc mắc tại sao đã dính chơi xike rồi sao còn trách than đời, cha mẹ sinh mày ra đâu muốn mày dính vô mấy tệ nạn như vậy. Trách đời sao tụi bây ko nghĩ làm vậy sẽ gây ra đau thương cho ng khác, ng khác cũng có cha mẹ cũng đâu muốn con mình bị như vậy. Cuộc sống luôn đẹp chỉ với những ai biết quý trọng nó, mạng ng ngắn ngủi nên hãy biết tận hưởng và quý trọng nó.
Cam ơn vì đã xem.

Khi bị chích máu HIV vào người . các bạn không nên lo lắng vì sẽ không nguy hiểm như các bạn nghỉ đâu .

Đâu tiên đến các trung tâm Cai Nghiên hoặc bệnh việc gần đấy . Bảo là chích phơii chống nhiễm HIV . Khi đó sẽ không bị HIV nữa . :) đây là thông tin sự thật

http://www.google.com.vn/#sclient=p...or.r_gc.r_pw.r_cp.,cf.osb&fp=66bddd8304f4d39b

ôi,cái này cũng jống như vụ đi cinema ngồi lên ống tiêm thôi nhưng mà cho dù bị tiêm hoặc nó đâm trực tiếp thì cũng chả bị j,bố của thằng bạn mình bị đâm,đi bv chích chích uống uống là hết,trả thù cái j,nhảm nhí,bộ tụi nó tưởng chích zậy là cũng bị HIV theo tụi nó à,đúng là ấu trĩ :|

trò này mới nha, nguy hiểm thật, dính vô mấy cái này coi như xong đời

ờ, cái này ngoài HN mình ko có :D, may thế, ngoài này mà có tệ nạn thì cần ke kẹo đá đầy ra nên chả thằng nào dính vào trắng cả :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week