A e góp ý và BQT vào đây xem!

Reactions
2,869
MR
0.067
Phone Number
Call me! Call me!
Khi Mod Tonghieu làm Trial Mod thì đã nhận rất nhiều lời phàn nàn từ mem MMO! :binhsua17:
Ko hiểu BQT nghĩ thế nào mà lại Set MOD cho tonghieu vậy? :binhsua21::binhsua21::binhsua21:
Rất nhiều mem Mmo bất bình về cách sử xự của tonghieu, thế thì nếu lên làm Mod Tonghieu có được mem PHỤC ko? :binhsua76::binhsua76:
Tôi cũng là người rất bất bình về cách sử xự của Tonghieu! Hôm nay Tonghieu cũng gây ra 1 scandan trên diễn đàn là Close topic người khác mà ko cho lí do!
Ko biết BQT Set MOD theo kiểu gi? Chứ nếu như thế này thì mem sẽ từ bỏ diễn đàn này thôi! :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Sai lầm của tonghieu thì nhiều rồi , nhưng xin cậu cho biết tonghieu nhận sai và sửa sai ở chỗ nào thế ?

anh em đang thấy tonghieu làm mod để trục lợi cá nhân , dìm hàng người khác , . . . . . . .

anh em hiểu cho mod , thế mod có hiểu cho anh em tí nào không ?

Việc cai quản thì mình dám nói là không khó . Tìm 1 người toàn vẹn , thấu đáo , tập hợp được anh em mới khó . Còn tìm 1 người chỉ để cai quản thì rất dễ .

chính xác>tìm người cai quản rất dễ giống chăn trẻ,nhưng mình nghĩ bạn tham gia mmo4vn chúng ta cũng lâu rồi nhỉ,bạn cũng biết a hiếu góp cho forum chúng ta nhiều như thế nào rồi chứ?
Bạn nghĩ đi,kêu trục lợi cũng không đc?Quyền bình đẳng tuyển ref mà,thấy ai ngon ref cao thì chúng ta làm thôi,còn a hiếu a tự tìm size,tự lập ra bài viết hay,suy nghĩ nặng não ra viết>các bác nghĩ đi>Mình thấy toàn copy những gì a hiếu viết.

Mình nghĩ ae nên suy nghĩ thấu đáo về 1 chuyện gì đó,đừng vì 1 chuyện mà làm 1 người nào đó buồn
Tôi cũng k muốn bàn cãi nữa>tập trung vào công việc,$ h khó khăn hơn ngày xưa.

NHÂN QUẢ SẼ TỒN TẠI TRONG MỖI CHÚNG TA

Upvote 0
chính xác>tìm người cai quản rất dễ giống chăn trẻ,nhưng mình nghĩ bạn tham gia mmo4vn chúng ta cũng lâu rồi nhỉ,bạn cũng biết a hiếu góp cho forum chúng ta nhiều như thế nào rồi chứ?
Bạn nghĩ đi,kêu trục lợi cũng không đc?Quyền bình đẳng tuyển ref mà,thấy ai ngon ref cao thì chúng ta làm thôi,còn a hiếu a tự tìm size,tự lập ra bài viết hay,suy nghĩ nặng não ra viết>các bác nghĩ đi>Mình thấy toàn copy những gì a hiếu viết.

Mình nghĩ ae nên suy nghĩ thấu đáo về 1 chuyện gì đó,đừng vì 1 chuyện mà làm 1 người nào đó buồn
Tôi cũng k muốn bàn cãi nữa>tập trung vào công việc,$ h khó khăn hơn ngày xưa.

NHÂN QUẢ SẼ TỒN TẠI TRONG MỖI CHÚNG TA

nhân nào quả nấy thôi,đừng để mình gọi mấy nhân chứng sống những vụ UXP và MG ra đây thì biết ai trục lợi ngay thôi,không biết thì đừng bênh bạn ah,nhiều cái bạn không biết đâu!

Upvote 0
ai cũng vậy cả mà thôi
ai rành về mục nào thì cho làm Mod ở mục đó . Ông nào lên rùi cũng có vấn đề hết
nhớ nhất cái hồi 5Tin là Mod được anh em capt cho là uy tín vậy mà cũng làm 1 vụ rùi ra đi
PS : Mod cũng là con người. cũng phải kiếm tiền và nghĩ lợi cho mình. NEWMEMBER thì sẽ không cảm thấy thế còn các PRO sẽ hơi ấm ức.
Còn mấy newmember vào topic này sao mà chém căng vậy. sao không lấy nick chính vào mà chém. hay bị banned hết rùi. Nói thật chả có new nào biết gì để chém như các bạn. Các bạn thánh quá

Upvote 0
toàn những bố chả biết gì vào nói như thánh,link report đây,vào mà đọc,không ở trong chăn sao biết chăn có rận,ông tonghieu này h chỉ lừa được mấy newbie thôi chứ pro người ta biết mặt nhau hết r!
http://mmo4me.com/showthread.php?74365-Topic-bi-close-khong-ly-do

;)) MOD mà bạn thông cảm đi
ai chả muốn có lợi cho mình. bạn thử làm MOD xem. Ông nào làm to rùi chả như thế
có mấy pro trong 4rum vẫn âm thầm và lặng lẽ . vẫn sống tốt, không có tai tiếng gì.
Cứ làm chức vụ gì trong 4rum rùi cũng ra đi hết

Upvote 0
;)) MOD mà bạn thông cảm đi
ai chả muốn có lợi cho mình. bạn thử làm MOD xem. Ông nào làm to rùi chả như thế
có mấy pro trong 4rum vẫn âm thầm và lặng lẽ . vẫn sống tốt, không có tai tiếng gì.
Cứ làm chức vụ gì trong 4rum rùi cũng ra đi hết

đọc report đi r hãy nói bạn!
Vì lợi ích của mình mà dìm người khác xuống thì tư cách gì?

Upvote 0
đọc report đi r hãy nói bạn!
Vì lợi ích của mình mà dìm người khác xuống thì tư cách gì?

vì lợi ích cá nhân thôi. sao bạn tuyển ref không RCB 100% số tiền bạn nhận được
=> 1 điều đơn giản cũng là lợi ích cá nhân.
người việt nam 1 triệu người thì chắc có 1 người không nghĩ cho mình . CHứ không hầu như đều phải nghĩ cho bản thân đã

Upvote 0
@AE MMO: mình mới vào MMO4ME thôi, nhưng mà cũng có theo dõi topic report. mình đã từng là admin 1 số site lớn và member còn đông hơn ở đây nhìu lần, nhưng bất cứ topic nào, nếu mún xóa, phải ghi rõ lý do chính đáng, và ai xóa, chứ xóa hết chỉ để lại có topic của mình thì ko cần phải nói ng ta cũng biết trục lợi, ăn gì khôn thế, cho AE MMO ăn với, ăn 1 mình nghẹn họng cũng thế thôi. Ở đâu ra cái quyền xóa xong kêu ng ta phải pm năn nỉ xin biết lý do và ai xóa, vậy forum được phát triển bởi MOD và admin chứ ko phải là member ah, vậy mod hoạt động mạnh bằng member ko? rồi cái bác tonghieu gì đó vào xem sao ko cm, thấy ai bênh vực thì click thanks, nếu minh bạch thì cứ cm giải thích, cây ngay thì sao phải sợ chết đứng. mình thì gặp MOD kiểu này nhìu rồi, ko chỉ forum, mà còn cả rum chat. Nên qua mặt newbie thì đc chứ ko qua mặt được lão làng đâu. Sống có khen có chê thì mới nên người, từ đó suy luận ra đúng sai, chứ suốt ngày sống trong những lời hoa mỹ thì có lúc hụt chân té chết.
@Decerte: mèo đây Dec, đừng nên tranh luận với những người ko biết gì mà cứ "chúa hò". Nó sống sao cho ng ta nể chứ sống kiểu đó chả ai thương đâu. Kệ nó đi Dec ơi.
Vài lời như thế với ae. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ.

Upvote 0
vừa lên thấy bài tham khảo ý mem của admin OnlyC rồi, có cả Poll để vote
tớ ko đồng ý cách làm việc của tonghieu tí nào, vote hỏng rồi

Upvote 0
vì lợi ích cá nhân thôi. sao bạn tuyển ref không RCB 100% số tiền bạn nhận được
=> 1 điều đơn giản cũng là lợi ích cá nhân.
người việt nam 1 triệu người thì chắc có 1 người không nghĩ cho mình . CHứ không hầu như đều phải nghĩ cho bản thân đã

bạn có hiểu ý mình không thế?
Vào luôn page này mà đọc xem ae nói gì nhé,mất công type lại mệt cả người!
http://mmo4me.com/showthread.php?74365-Topic-bi-close-khong-ly-do/page14

- - - Updated - - -

@AE MMO: mình mới vào MMO4ME thôi, nhưng mà cũng có theo dõi topic report. mình đã từng là admin 1 số site lớn và member còn đông hơn ở đây nhìu lần, nhưng bất cứ topic nào, nếu mún xóa, phải ghi rõ lý do chính đáng, và ai xóa, chứ xóa hết chỉ để lại có topic của mình thì ko cần phải nói ng ta cũng biết trục lợi, ăn gì khôn thế, cho AE MMO ăn với, ăn 1 mình nghẹn họng cũng thế thôi. Ở đâu ra cái quyền xóa xong kêu ng ta phải pm năn nỉ xin biết lý do và ai xóa, vậy forum được phát triển bởi MOD và admin chứ ko phải là member ah, vậy mod hoạt động mạnh bằng member ko? rồi cái bác tonghieu gì đó vào xem sao ko cm, thấy ai bênh vực thì click thanks, nếu minh bạch thì cứ cm giải thích, cây ngay thì sao phải sợ chết đứng. mình thì gặp MOD kiểu này nhìu rồi, ko chỉ forum, mà còn cả rum chat. Nên qua mặt newbie thì đc chứ ko qua mặt được lão làng đâu. Sống có khen có chê thì mới nên người, từ đó suy luận ra đúng sai, chứ suốt ngày sống trong những lời hoa mỹ thì có lúc hụt chân té chết.
@Decerte: mèo đây Dec, đừng nên tranh luận với những người ko biết gì mà cứ "chúa hò". Nó sống sao cho ng ta nể chứ sống kiểu đó chả ai thương đâu. Kệ nó đi Dec ơi.
Vài lời như thế với ae. Chúc mọi người ngày mới vui vẻ.

bài viết quá chuẩn,hình như ở forum này cứ làm MOD là thái độ như bố đời ý=))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week