A/e newbie muốn solo offer PC/ Android bơi vào đây

solo là 1 mình 1 ngựa hay sao ? hay solo là tuyển mem về băm nếu có mem , như các pro trên nói tầm mấy chục củ duy trì 3 tháng đầu , còn 1 mình 1 ngựa thì tầm 5m đổi lại , vì sock có rồi auto click có rồi , mua site thôi vài triệu bạc , net thì reg mấy net dễ băm , đua đòi đánh net lớn block ac khổ nữa , cứng rồi chơi lớn sau
cái quan trọng là chủ thớt chưa biết làm :D căng hơn dây đàn :D

mình mua code 2trieu lần đầu của bác nguyễn khôi, sau gia hạn 1trieu/nam, làm phải có bạn bè quen reg acc net.. mấy cái net cỏ có vài chục ngàn làm đở.. trong tay mình 5trieu đổ lại đủ chiến rồi, vì mình mình mà

E là Newbie. Ngày trước đã từng làm mem offer pc nhưng sau ra trường đi làm thì e k làm nữa. Sau khi đi làm công nhân 3 4 năm e cảm thấy đi làm công nhân vất vả mãi k đủ chi tiêu sinh hoạt nên e quyết định quay lại muốn học mmo để kiếm thêm thu nhập lo cho vợ con. Các pro cho e hỏi bh làm mmo về mảng nào là dễ kiếm được thu nhập và có sư phụ nào muốn dậy cho e theo học với ạ. Dù ít cũng được miễn sao công sức mình làm ra được paid là được ạ. E cám ơn các pro.

mình mua code 2trieu lần đầu của bác nguyễn khôi, sau gia hạn 1trieu/nam, làm phải có bạn bè quen reg acc net.. mấy cái net cỏ có vài chục ngàn làm đở.. trong tay mình 5trieu đổ lại đủ chiến rồi, vì mình mình mà
A ơi, - có nhận dậy làm offer pc ko ạ?

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week