SCAM A E tránh xa Bảo Kim + https://smartcash.vpb.com.vn

Status
Not open for further replies.
nếu như chuyển tiền hay là nạp đt thì thấy vẫn ổn định mà, support họ trả lời dù sao thì vẫn đỡ hơn ngân lượng rồi :))
m thì thấy cskh của nganluong tốt hơn bk, hệ thống cũng bảo mật và ổn định hơn bk nhiều.
lại hỗ trợ tất cả các ngân hàng nữa
hơn nữa, nganluong được ngân hàng nhà nước bảo đảm, dù sao cũng yên tâm hơn.
nhược điểm lớn nhất của nganluong chính là ko hỗ trợ điện thoại

Bạn này report không chính xác đề nghị xóa topic và ban nick

Bạn này report không chính xác đề nghị xóa topic và ban nick
Cậu nhảm vừa thôi.
Cậu có là người mất tiền ko?
Cậu có là người bực tức vì mất công mất việc ko?
Tốt nhất là cậu đừng phát biểu nữa.
Toppic này lập ra là để mọi người cùng cảnh giác.
Vì Bảo Kim cũng chả có tài khoản ở MMO4ME để mình kiện lên mod xử lý.
Cũng chả có log chat chứ ko mình cũng show lên cho a e rồi.

tớ cũng có lần nạp card điện thoại 30k, trừ tiền mà báo giao dịch k thành công, thôi cạch mặt chả thèm support :D

baokim hay nganluong thì cũng gặp trục trặc giống nhau cả.
hồi trước m mua card cua nganluong để sẵn thanh toán cho chủ hàng, gửi đi 300k thì cái đầu tiên nạp được, cái thứ 2 và 3 ko được, gọi tổng đài thì bảo nạp vào game ngay trước lúc m gửi card cho ng ta.
Làm m hoảng hồn tưởng máy dính virus vi riếc gì, cài lại win rồi mua bản quyền atv.
Nhưng lần tiếp theo vẫn dính 3 cái thẻ 50k, bị nạp ngay sau lúc mua 1p.
Vài ng khác cũng bị.
thế là gọi nganluong, thi họ bảo xác minh.
Gần 2 tháng sau mới được hoàn tiền.
Mà ko hoàn phí gd, gd hoàn tiền cũng tính phí. Mất nết.
Hic.
Túm lại là nếu mua card thì ra quán cho nó lành

Xài ebank nạp thẻ cũng đc, ít khi trục trặc, có trục trặc cũng mau refund.

thôi ai trừ thì cứ trừ mặt chứ e thì vẫn chưa bị 1 sự cố nào ở đó nên vẫn hợp tác thôi :D

Bảo Kim chân thành xin lỗi bạn Huy Trí- chủ topic, do lỗi kết nối giữa Ngân hàng và Bảo Kim bị gián đoạn nên giao dịch của bạn chưa thành công. Do giao dịch chưa hoàn thành nên Bảo Kim đã hoàn lại tiền vào tài khoản Bảo Kim, email: [email protected] cho bạn ngày 30/11/2013 với số tiền là 118.000đ, bạn vui lòng check tài khoản Bảo Kim nhé.
Thanh toán trực tuyến không thể tránh khỏi lỗi, có thể là do mạng, kết nối giữa các bên.....Bảo Kim mong bạn thông cảm cho trường hợp này. Tất cả các giao dịch lỗi, Bảo Kim đều hoàn lại tiền cho khách hàng, không bao giờ để khách hàng mất tiền.
Một lần nữa, Bảo Kim xin lỗi bạn vì sự bất tiện này và mong bạn tiếp tục ủng hộ Bảo Kim.

P.S: Trường hợp này đã được giải quyết, mong Mod xóa topic giúp để tránh mọi người hiểu nhầm, mất niềm tin vào Bảo Kim. Cảm ơn diễn đàn rất nhiều.

Mình toàn dùng 365 của VTC, nạp tiền trực tiếp từ tk ngân hàng nạp cái được luôn, mua thẻ cũng nhanh gọn

Cậu nhảm vừa thôi.
Cậu có là người mất tiền ko?
Cậu có là người bực tức vì mất công mất việc ko?
Tốt nhất là cậu đừng phát biểu nữa.
Toppic này lập ra là để mọi người cùng cảnh giác.
Vì Bảo Kim cũng chả có tài khoản ở MMO4ME để mình kiện lên mod xử lý.
Cũng chả có log chat chứ ko mình cũng show lên cho a e rồi.

người ta bảo trả tiền bạn rồi kia kìa, thế người loa loa là mất tiền có nghĩa là nói không đúng sự thật rồi
người ta cũng có nick đấy, bạn kiện mod đi

quyền tự do ngôn luận ghi trong hiến pháp nhé. Nhưng lăng mạ hay bôi nhọ thì có ghi trong luật

Bảo Kim chân thành xin lỗi bạn Huy Trí- chủ topic, do lỗi kết nối giữa Ngân hàng và Bảo Kim bị gián đoạn nên giao dịch của bạn chưa thành công. Do giao dịch chưa hoàn thành nên Bảo Kim đã hoàn lại tiền vào tài khoản Bảo Kim, email: [email protected] cho bạn ngày 30/11/2013 với số tiền là 118.000đ, bạn vui lòng check tài khoản Bảo Kim nhé.
Thanh toán trực tuyến không thể tránh khỏi lỗi, có thể là do mạng, kết nối giữa các bên.....Bảo Kim mong bạn thông cảm cho trường hợp này. Tất cả các giao dịch lỗi, Bảo Kim đều hoàn lại tiền cho khách hàng, không bao giờ để khách hàng mất tiền.
Một lần nữa, Bảo Kim xin lỗi bạn vì sự bất tiện này và mong bạn tiếp tục ủng hộ Bảo Kim.

P.S: Trường hợp này đã được giải quyết, mong Mod xóa topic giúp để tránh mọi người hiểu nhầm, mất niềm tin vào Bảo Kim. Cảm ơn diễn đàn rất nhiều.
baokim suport nhanh,chắc tại các bác thế nào ấy chứ.có lần mình nạp tiền từ atm vào,sau 1 ngày ko thấy tiền,hỏi baokim 1 hỗ trọ cái là có tiền liền

người ta bảo trả tiền bạn rồi kia kìa, thế người loa loa là mất tiền có nghĩa là nói không đúng sự thật rồi
người ta cũng có nick đấy, bạn kiện mod đi

quyền tự do ngôn luận ghi trong hiến pháp nhé. Nhưng lăng mạ hay bôi nhọ thì có ghi trong luật

Cậu ko nói thì người khác ko nghĩ là cậu ko biết nói đâu.
Bên BK mà nói cái kiểu như cậu thì tôi đã đưa ra thêm 1 số vấn đề ở đây.
Cậu chả là cái gì đáng để tôi phải quan tâm nên tôi ko them đôi co với cậu làm gì cả.

Mình thấy vẫn bình thường mà. Cái nào thì cũng phải có lỗi mình hay dùng bên này phát sinh lỗi cũng support thấy cũng OK mà bên này tốt nhất nên support trong giờ hành chính chứ ngoài giờ phone cũng ko giải quyết dc gì!

Topic close để tránh hiểu lầm. Và nhắc nhở chủ topic nên warring chứ không phải report scam nhé! report phải có bằng chứng cụ thể nhé Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week