Other Ã”i trời Æ¡i không thể kiếm tiền dễ thế này được- Chỉ cần đăng kí 1 nick má

Reactions
113
MR
0.000
dễ quá nhỉ.Bằng ngồi gõ 20 code pix.Vậy còn trả qua AP nữa.Công change ip với lưu tên cũng đủ mệt rồi

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Chưa thấy cách seo nào ngu ngốc như cách seo này.Làm nặng data chứ chẳng được gì

Reactions
479
MR
0.000
dễ quá nhỉ.Bằng ngồi gõ 20 code pix.Vậy còn trả qua AP nữa.Công change ip với lưu tên cũng đủ mệt rồi

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Chưa thấy cách seo nào ngu ngốc như cách seo này.Làm nặng data chứ chẳng được gì

no lay mail cua bac roi no spam day :)),nhung spam mail gio loi thoi roi ^ ^

ducdaigia899

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Follow me on Facebook
Haiz, các bác cứ nói thế làm chi, làm thì làm không làm thì up cho em, có mà đầy người muốn làm, các bác đừng ném gạch nữa.........Thân

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

no lay mail cua bac roi no spam day :)),nhung spam mail gio loi thoi roi ^ ^

Email tôi đã bảo bạn fake không cần đăng kí cũng đc, lấy đâu ra mà spam....Nói k suy nghĩ hả bạn.........na?n

Haiz, các bác cứ nói thế làm chi, làm thì làm không làm thì up cho em, có mà đầy người muốn làm, các bác đừng ném gạch nữa.........Thân

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

Email tôi đã bảo bạn fake không cần đăng kí cũng đc, lấy đâu ra mà spam....Nói k suy nghĩ hả bạn.........na?n

day la toi noi cai forum kiem chu dau phai ban ma ban la admin ah?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week