ACB Thu Phí Cắt Cổ - Học Cách Sống Chung Với Lũ

Status
Not open for further replies.

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Agribank ngon gì em. chuyển tiền online với rút tiền tại máy atm thì a ko biết. nhưng cái cảnh đến ngân hàng chuyển tiền cho người khác là bị bụp ngay 22k tiền phí. ngáo vl
À em đang "ngon" với bạn kia ý mà :D Chứ em thẻ Agribank 3 năm nay hết hạn có thèm làm lại đâu :D

mình nghĩ Agribank là ngân hàng nhà nước, độ tin tưởng cao hơn các bank #, chắc do ít hợp tác vs các cty doanh nghiệp nên ít dùng. còn vcb thì liên kết vs cty khá nhiều nên đc sử dụng rộng rãi. Mà lúc trước có hỏi chị nhân viên ACB là thẻ này có tốn fee IBank ko thì chị bảo trong thẻ còn 500k thì ko bị trừ 10k/tháng, đúng ko vậy cậu

Agribank thì cái khoản điện tử kém lắm. ACB thì nếu cậu duy trì số tiền trung bình 500k/ tháng thì ko bị trừ 10k, chuẩn rồi đó cậu :D

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.487
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger

nhattien1945

Verified
Reactions
173
MR
0.519
Chat with me via Skype
Vâng, ACB đang bóc lột thành viên một cách dã man và man rợ, trở thành ngân hàng tiên phong đưa ra mức phí đắt nhất Việt Nam

Anh em đọc kỹ trước khi sử dụng

Mình đã ngán khi đọc dòng này

ACB còn thu phí thêm các mục như:
1.Rút tiền ngoài ATM - phí 1.100đ/lần (trước đây Free)
2.Dịch vụ Call Center 247, đóng tiền nước, đt... - phí 7.500đ/lần (trước đây 3.500đ/lần)

Phí tăng chóng mặt.

Last edited:

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
mình nghĩ Agribank là ngân hàng nhà nước, độ tin tưởng cao hơn các bank #, chắc do ít hợp tác vs các cty doanh nghiệp nên ít dùng. còn vcb thì liên kết vs cty khá nhiều nên đc sử dụng rộng rãi. Mà lúc trước có hỏi chị nhân viên ACB là thẻ này có tốn fee IBank ko thì chị bảo trong thẻ còn 500k thì ko bị trừ 10k/tháng, đúng ko vậy cậu
Agribank chủ yếu là cho vay tín dụng thôi cậu, nó là ngân hàng nhà nước nên kinh doanh chậm tiến lắm...nó k chú ý đến mảng người dùng cá nhân đâu...

Reactions
307
MR
0.026
các bạn cho tôi hỏi. tôi làm thẻ acb visa debit năm 2011 mà cả 2 năm rồi ko đụng tới cái thẻ thì giờ ra acb chuyển tiền đi tỉnh khác thì cái thẻ còn sài được ko. và có đóng phí duy trì gì ko.thank các bạn.

các bạn cho tôi hỏi. tôi làm thẻ acb visa debit năm 2011 mà cả 2 năm rồi ko đụng tới cái thẻ thì giờ ra acb chuyển tiền đi tỉnh khác thì cái thẻ còn sài được ko. và có đóng phí duy trì gì ko.thank các bạn.
Bạn cứ gọi lên tổng đài của nó hỏi xem thẻ còn hoạt động ko là biết ngay!

1or0

Senior
Reactions
308
MR
0.000
có mỗi nhận tiền từ paypal về bank, nó có làm cái éo gì đâu mà phí cao vkl :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week