ACC ducdongk54bkhn SCAM

Status
Not open for further replies.
Thank chứ thới nhá mình đang chuẩn bị giao dịch với bạn này :) nhưng mà giờ chắc không giám nửa rồi :)) đời vẫn hên :D

Dạo này thấy nhiều nick mới đóng bh, mình cũng ngờ ngợ nhưng chả biết nói thế nào, lập topic chat thì khéo lại bị bảo là kỳ thị. Mất tiền rồi thì thôi anh em cẩn thận hơn thôi.

btw, mình gần khu BK này, anh em tra được info thi tụ tập cổng Kt hoặc Xd mình đi với, ghét bọn l` scam vl :))

Muốn thu mua tiền thì yêu cầu phải 5 triệu thì sẽ hết ngay! Nói chung luật của ban quản trị lên thay đổi mức đóng bảo hiểm là 5.000.000 mọi vấn đề sẽ giải quyết, còn vẫn để mức 1.000.000 thì chắc chắn còn nhiều cam mà ăn!
Mà muốn đóng được mà 20 post đã được đóng rùi thì người mới vào sẽ lợi dụng điều này, Tăng cái này lên con số 200! VÌ không ai có công đâu mà có 200 post đi cam cả!

Chắc tính scam từ chiều nên hôm wa đi Contact hết Ae nào đang show PM sln để dễ bề scam đây mà=)) working.jpg

Chưa chắc càng già đời mấy nghi! tôi nghiên về 89 và 84

- - - Updated - - -

Chuẩn bị một cuộc đánh tập thể đây, đánh nhầm còn hơn bỏ sót. Đánh khi thằng nào nhận thì thôi. Dã thôi

tháng này xui vãi hết lr rồi tới gặp scam.

đây là hình ảnh bị dính cam :(.
166036_503344839736531_1718954780_n.jpg426643_503344849736530_923332483_n.jpg

bác nào rành về vụ này yêu cầu Admin lấy tiền bảo hiểm chia lại :(.

Hihi mấy cái nick new mà đóng bảo hiểm, khi giao dịch với mềnh cũng bắt sent $ trước mới chuyển chứ hem có vụ giao $ cho đâu nhé....

hai bác có liên quan với tôi.

hai bác có liên quan qua suggest yêu cầu admin thanh lí tiền bảo hiểm của nó giùm nhé. tôi chưa post đủ 20 post nên ko cho.

forum có mục [h=2]Transaction Logs[/h]
mà các bác không chịu vào đó làm cái topic,để tiện theo dõi tình hình,chứ 1 thằng nó đóng bảo hiểm 2 triệu,nó giao dịch 1 lúc 5 người,mỗi người 2 triêu,scam lãi chán :binhsua74:

Thế vụ này giờ tính sao. Bh có 1t5, chia ra thì mỗi người được tý tẹo =)).

Còn cái tên nick thì nghi ngờ là fake quá. Giờ tìm được tk ngân hàng nó thì tốt

Sinh viên Bách khoa đây mà, đúng là ch,ó. làm hỏng hình tượng SV bách khoa, đừng để bố biết mày là thằng nào, bố mà biết thì mày *** sống đc ở HN đâu con ch,ó

sinh viên bách khoa đâu có côn đồ như vậy nhỉ . Tôi cũng học bách khoa!

vụ này giải quyết tiền bảo hiểm sao các bác.

bị scam mà ko biết chừng nào giải quyết tiền bảo hiểm bác nào vào tư vấn giúp mình cái.

Mọi người cử người đại diện ra lập thread bên suggestion yêu cầu Shin lập thread tổng kết $ và gửi trả tiền bảo hiểm nhé.

Các bạn làm theo quote này nhé !.

Admin sẽ tạo 1 topic tổng hợp $ và refund. Các bạn sẽ up proof ở topic đó!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week