• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc facebook chiến stellar đây

Status
Not open for further replies.
bác này nhiều nick v~ ra, bán hết 20k nick này cũng được 100 triệu lận :confused:
đâu phải 20k nick đều có str đâu b , có auto mà ko có nick nhọ :))

Tạm ngưng đã, nhiều bác đặt hàng quá :D

Tình hình có 20k acc fb kiếm được, nhưng chỉ mới check được tầm 200 acc, bác nào có nhả ý yh cho mình
Nguyên tắc giao dịch: Mình đưa acc và người mua teamview cho mình xem và làm str trực tiếp luôn, như vậy cho chắc ăn, khỏi bảo hành or sợ lỗi ko làm được stellar gì cả.
GD qua VCB nhé.
Mình chỉ sent cho 1 người nên bác nào uy tín yahoo cho mình để trao đổi nhé. Ai có bảo hiểm mình đưa acc trước, không bảo hiểm thì giao dịch nhỏ lẻ, min 50k/1 lần tùy người mua lựa chọn :)
Tiện thể có tool check login acc facebook, check mail, bác với giá 50k/1 tool, check mail thoải mái còn check facebook chỉ 20 acc 1 lần phải reset momdern , nên dùng d-com để check thì hiệu quả cao và nhanh hơn
FB scan hả bac
tool gì vậy

FB scan hả bac
tool gì vậy
tool chỉ có nhiệm vụ check fb live or die thui bạn, còn nguồn thì mình phải kiếm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week