• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell acc google voice, nhận verify phone us - PM, WMZ, Bank, Card

Status
Not open for further replies.
ôi mẹ ơi hắn đắt :|,
nói để người khác khỏi hớ chứ :D, nói đàng hoàng chứ cạnh khóe nhau đâu :D
bác hình như là chuyên gia spam nhỉ :D bác xem có ai bán acc gg voice ko? và có bán với giá bao nhiêu. rồi hãy nói em bán đắt nhé, trước gg voice reg dễ òm. giờ khác trước. bây giờ là 2014 bác ạ.

bác hình như là chuyên gia spam nhỉ :D bác xem có ai bán acc gg voice ko? và có bán với giá bao nhiêu. rồi hãy nói em bán đắt nhé, trước gg voice reg dễ òm. giờ khác trước. bây giờ là 2014 bác ạ.
mình reg 30s nhé, còn nói bán thì hôm trước có lượn topic nào đó có bán acc 3k, h lục lại ko đc, spam thì report đi :rolleyes:

mình reg 30s nhé, còn nói bán thì hôm trước có lượn topic nào đó có bán acc 3k, h lục lại ko đc, spam thì report đi :rolleyes:
vâng, thế bác bán lại em 1 acc 3k, có bao nhiêu em mua hết bấy nhiêu nhé. 30s bác được 3k, 300s bác được 30k, 10 phút bác được 60k. 10h bác được 600k, bác làm đi em mua cho bác. ( còn ko làm được thì em khuyên bác ếch ngồi đáy giếng)

vâng, thế bác bán lại em 1 acc 3k, có bao nhiêu em mua hết bấy nhiêu nhé. 30s bác được 3k, 300s bác được 30k, 10 phút bác được 60k. 10h bác được 600k, bác làm đi em mua cho bác. ( còn ko làm được thì em khuyên bác ếch ngồi đáy giếng)
rãnh :)), thích nói gì tùy,

rãnh :)), thích nói gì tùy,
đúng là trẻ trâu, tiểu nhân chọc gậy bánh xe :)) rẻ rách mà cũng nói nhiều. mệt ghê.

up top, mong các bác ủng hộ.

Tớ bán cho c 5k/1acc google voice này, mua >1000 acc thì pm YH nhé tớ bảo thằng đệ làm, 1 ngày giao 100 acc

chúc bác làm ăn phát đạt nhé:D

vâng, thanks bác. up top, mong các bác ủng hộ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week