• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc HAIVL.COM 10.000 like

Status
Not open for further replies.

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Như tit ai cần mua acc này ko thì inbox nhá . ko biết đăng được video giá bao nhiêu 1 acc vậy nek o_O

@Roxi Mình cũng đang cần bán cái nick 20k like nè @@ . THấy nhìu người đăng bài mua lắm kìa bạn vào hỏi thử

mình vẫn k hiểu mua nick này để làm gì? ai giải thích hộ dc k? :D

up hộ thớt ^^

up đc video rồi làm sao đc lên trang chủ vậy ta. họ toàn hack. ai ko hack thi cả đời ko lên đâu

Mình có 2 acc Haivl >10k like và >2k like. Tại mình làm biếng chơi GA YTB, chứ mình có cách đăng 10 video lên cả 10 video, không có thời gian với thể loại này :D

Mình có 2 acc Haivl >10k like và >2k like. Tại mình làm biếng chơi GA YTB, chứ mình có cách đăng 10 video lên cả 10 video, không có thời gian với thể loại này :D
Không chơi nữa thì share cách đăng 10 video lên cả 10 với :(

sell cách đăng ko cậu ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,542
174,824
Latest member
nhatdz1990

Most viewed of week