• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc Net pay weekly có nhiều proff -80$

Status
Not open for further replies.

bluestacks

Hero
Reactions
297
MR
0.012
Phone Number
Call me! Call me!
Hiện tại mình chiến nhiều NET và nhiều account nên không có tay chân và thời gian để làm...Nên mình muốn sell bớt
Mình sell acc+ hướng dẫn cách chiến
Pm yahoo: leadpointapp
Các bạn pm để dò NET thì miễn pm nhé...Vì mình yêu cầu cọc tiền với trung gian trước..Xem acc xong ok rồi gd...Gd qua VCB

Up thêm cái proff:

Last edited:
Giá hơi cao với 1 em Yeahmobil, giảm xuống đc thì PM cho mình dưới chữ ký nhé

Thế không đúng ah? Hi hi hi, phải nói là Yeah chạy trên chrome tự động dịch
Không phải yeah đâu .mà là ......
Nếu không lầm thì acc này có nguy cơ vì tuần rồi không có invoice :eek::eek::eek:

Không phải yeah đâu .mà là ......
Nếu không lầm thì acc này có nguy cơ vì tuần rồi không có invoice :eek::eek::eek:
nói nhỏ nhỏ mình iêm biết thôi :))

Nhiều bạn nói giá CHUA...Nay mình Fix giá còn 70$.....!!! Ai Xúc thì nhanh và luôn nào..
gía đó được đó chứ chưa gì ( tùy thuộc vào cái hướng dẫn chiến + up thêm cái proof gần nhất 153$ với 502.7$ là ok )

gía đó được đó chứ chưa gì ( tùy thuộc vào cái hướng dẫn chiến + up thêm cái proof gần nhất 153$ với 502.7$ là ok )
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở, Vì nhiều bạn pm cho nên mình quyết định để giá là : 130$............

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week