• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc Net pay weekly có nhiều proff -80$

Status
Not open for further replies.
Nhiều bạn mặc cả quá,, Mình để giá chót 80$....Proff đầy đủ + kèm theo hướng dẫn sơ qua cách chiến

Last edited:
Hiện tại mình chiến nhiều NET và nhiều account nên không có tay chân và thời gian để làm...Nên mình muốn sell bớt
Mình sell acc+ hướng dẫn cách chiến
Pm yahoo: leadpointapp
Các bạn pm để dò NET thì miễn pm nhé...Vì mình yêu cầu cọc tiền với trung gian trước..Xem acc xong ok rồi gd...Gd qua VCB

Up thêm cái proff:

Hình như có cái gì đó không đúng ở cái proof PP này

Thường Invoice ngày 19/1/2014 Thì ngày 24 Mới paid

26/1/2014 Thì ngày 31/1 nó paid

Thớt giải thích dùm mình cái được không ?

:) net này có mùi scam khi ko pay sau TET 's holiday nhé. Nhiều ad bị hold tiền đến giờ chưa pay . Ai mua thì cẩn thận.

Chủ thớt có fix giá rồi nâng giá rồi fix giá chóng hết cả mặt

:) Net này nếu đúng chu kỳ thì ngày 9 pay nhưng proof của bạn thì acc này đã " có mùi " , khả năng net nó scam vs hold , sau đó ban acc. Bạn cho trung gian hold tiền 1 tuần , sau 1 tuần nếu pay thì gd ok ?

Bán acc mà éo cho biết bán acc gì, có clone gì mà phải giấu, 1 là yeah 2 là FurtherMobi thôi, mà gần đây nó ko pay nữa , ai mua thì ráng chịu nhé, có mùi nên cảnh giác ae biết

Hình như có cái gì đó không đúng ở cái proof PP này

Thường Invoice ngày 19/1/2014 Thì ngày 24 Mới paid

26/1/2014 Thì ngày 31/1 nó paid

Thớt giải thích dùm mình cái được không ?
Chào bạn, đúng là thứ 6 tuần sau mới paid nhưng trong 2 tuần vừa rồi...Nó paid luôn..Mình có up thêm proff

:) Net này nếu đúng chu kỳ thì ngày 9 pay nhưng proof của bạn thì acc này đã " có mùi " , khả năng net nó scam vs hold , sau đó ban acc. Bạn cho trung gian hold tiền 1 tuần , sau 1 tuần nếu pay thì gd ok ?
Rồi bạn chiến sai quy trình ...ban acc thì làm thế nào:D

Chào bạn, đúng là thứ 6 tuần sau mới paid nhưng trong 2 tuần vừa rồi...Nó paid luôn..Mình có up thêm proff
ok . vậy nếu cho team mình xem acc PP nếu đúng như proof này thì mình mua . OK ?

Bán acc mà éo cho biết bán acc gì, có clone gì mà phải giấu, 1 là yeah 2 là FurtherMobi thôi, mà gần đây nó ko pay nữa , ai mua thì ráng chịu nhé, có mùi nên cảnh giác ae biết
Cảm ơn về sự góp ý của bạn...:D:D:D:D, tớ có up proff ở trên .....

Xin lỗi mình không cho xem acc paypal được......Mình đã up proff rõ ràng thế rồi...........
Hiểu rồi đó :D --> chúc cậu bán được acc

Mình ko hiểu ý của bạn,thank bạn đã up

Ý gì. FurtherMobi Media Limited chứ cái gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week