ACC PP như này là bị sao

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000

acc PP của e tự nhiên bị limit mà nó k yêu cầu proof gì cả. hic.như này phải làm sao.pro nào cho e xin kinh nghiệm gỡ limit vụ nào.
Thanks ace

Nó bảo cung cấp thêm thông tin về cái giao dịch ngày 17-01-2013 đó.

dạo này nhiều acc bị limit 180 day quá nhỉ, acc này bị limit do nhận tiền cá nhân hả bạn?

Trường hợp của cậu mình đã từng gặp rồi. nó nghi ngờ khoảng tiền cậu dã nhận hoặc gữi vào ngày 17.1. Nó không cho phảng kháng đâu. vức để đó 180 ngày sau quay lại cậu ah. còn giờ mà open case cũng thế thôi. Tớ nhớ không lầm thì đợt càng quét đó rất nhiều người bị. thân chào

Chú ý dòng cuối cùng: "this limition cannot be appeanied"

180 day

Đừng dại gì đưa ai gỡ coi chừng mất lun acc đó bạn

Last edited by a moderator:
sáng nay mình cũng bị vài acc lý do giống y chang bạn.

Đang có bão đó bạn à, tránh nhận $ trong time này là hơn

Mình cũng vừa bị limited vì nhận tiền từ Aff.Nhưng nó cho mình gỡ.Mình đã lập 1 cái visa mới và add vào thì phần confirm card đã complete.Còn cái address proof thì định tính lấy san cái hóa đơn tiền điện của ông già kèm lun cái CMND của ổng với CMND của mình nữa.KO biết thế có ổn chưa.Bạn nào có kinh nghiệp vụ này giúp đỡ mình với.Có cần scan lun thẻ visa ko,mình cũng định ra ngân hàng nộp tiền vào ngân hàng để lấy phiếu thu có địa chỉ của mình nữa.Đang cần tài khoản gấp,bạn nào biết chỉ mình với.
Thanks

Mình cũng vừa bị limited vì nhận tiền từ Aff.Nhưng nó cho mình gỡ.Mình đã lập 1 cái visa mới và add vào thì phần confirm card đã complete.Còn cái address proof thì định tính lấy san cái hóa đơn tiền điện của ông già kèm lun cái CMND của ổng với CMND của mình nữa.KO biết thế có ổn chưa.Bạn nào có kinh nghiệp vụ này giúp đỡ mình với.Có cần scan lun thẻ visa ko,mình cũng định ra ngân hàng nộp tiền vào ngân hàng để lấy phiếu thu có địa chỉ của mình nữa.Đang cần tài khoản gấp,bạn nào biết chỉ mình với.
Thanks
1. Add thẻ vào completed là OK
2. address proof thì nên chụp hình hoặc scan rõ hóa đơn điện nước và địa chỉ trên đó phải chính xác với địa chỉ bạn đăng ký Paypal, khi up lên phẩn giải thích ghi bằng tiếng Anh, nội dung "Tôi sống với cha mẹ nên tên trên hóa đơn là tên của ba tôi"
3. up cmnd hai mặt

thế coi như xong rồi, dạo này nó càn quét PP VN, ai cũng bị như thế này . :((

Không ổn rồi,cái hóa đơn tiền điện nhà e nó ghi đĩa chỉ ghi mỗi cái thôn với xã thôi.Còn địa chỉ trong paypal cua e có thêm huyện và tỉnh Vậy có được ko mấy bạn.Có cái proof address nào thay thế ko.Help!

Không ổn rồi,cái hóa đơn tiền điện nhà e nó ghi đĩa chỉ ghi mỗi cái thôn với xã thôi.Còn địa chỉ trong paypal cua e có thêm huyện và tỉnh Vậy có được ko mấy bạn.Có cái proof address nào thay thế ko.Help!
Thông thường trên hóa đơn trực thuộc các huyện nông thông việt nam đều có địa chỉ cụ thể phần trên , góc trái.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week