Ask Acc Ul.to bị xóa?

devilcute1122

Junior
Reactions
90
MR
0.043
Tình hình là vừa đăng nhập, acc vẫn bình thường, xong được khoảng thời gian sau vào thấy báo account bị xóa, như vậy là sao? Có cách nào k, các bác giúp e với, vừa đủ min pay nó delete account?

hj

gầy dựng lại thôi, bên mình cung cấp acc uploaded 1 hay 2 năm đều có, giá cực rẻ cho anh em chơi pt up

không cheat choác va CP đâu bác, kể cả up cũng up bằng tay, ức ko chịu đc, còn hơn 100eu trong đó đinh qua tuần đặt lệnh rút

Hình như bác này hôm nọ hỏi việc chơi 2 acc thì phải. Tuy nó ko có ref nhưng ko rõ có chơi được hay ko. Có thể đó là nguyên nhân cậu bị xóa acc. Thử support hỏi nó xem. Không cheat ko CP thì sao xoắn. :)

Last edited by a moderator:
các pro đâu hết rồi, cho em bít có cách nào khôi phục đc acc không ạ, em tiếc đống file của em quá :binhsua74::binhsua74::binhsua74:

Contact support đi bạn, nhưng khả năng là khó, vì thằng này thoáng, phải làm sao thì nó mới lock acc, mình dùng trên 2 IP còn chả thấy bị làm sao :))
@rayrung: Người ta bị lock acc, không biết làm thế nào nên lập topic hỏi, có nhất thiết phải quảng cáo ở những topic thế này ko?

thằng này nó đã xóa thì khó khôi phục lắm, support cũng ít trả lời, đấy là kn của tớ khi bị del vài chục acc .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week