• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Acc vip72 mới 600k - Đông Á / PM / Z

Status
Not open for further replies.

aldream

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mới mua acc vip72, mà h` ko có nhu cầu nữa, sell lại 600k / 30 ngày, check acc, pin thoải mái gà mái =.= Đông Á - Pm - Z
Cmt topic yahoo mình sẽ liên lạc

rất là ghê gớm 1 nick mới lập sell hàng :D

Mới mua acc vip72, mà h` ko có nhu cầu nữa, sell lại 600k / 30 ngày, check acc, pin thoải mái gà mái =.= Đông Á - Pm - Z
Cmt topic yahoo mình sẽ liên lạc
Đang làm trung gian giao dịch của bạn với yahoo xiaoxiaoxinh

Chính xác là có khả năng phục hồi bằng payment PM or WMZ,nếu có thể sell luôn acc trống order vip cho chắc cú.....................
đảm bảo k dám bán nữa.......he he

là tnao nhỉ, e ko hiểu lắm.

Tức là có mua acc VIp72 đi nữa mà cái tài khoản webmoney vẫn là của người bán thì chỉ cần láy thông tin payment lưu trong Webmoney để lấy lại pass + account mà ko cần mail :)

Thông báo mọi người cảnh giác, mình đã chính thức bị tên này SCAM, nó đã reset mã PIN. Và thật sự VIP72 có thể RESET MÃ PIN được. Mọi người hãy cẩn thận với sock vip 72 có id là tangtang. Kẻo lại bị scam như mình!

vãi thấy mọi người cảnh báo vậy mà còn mò vào,với lại cái cách thằng Scam này làm gà vậy mà không nhận ra.chia buồn cậu.

vãi thấy mọi người cảnh báo vậy mà còn mò vào,với lại cái cách thằng Scam này làm gà vậy mà không nhận ra.chia buồn cậu.

cứ phải như admin nhansinh này, tháng nào cũng mua 4 5 acc của mình cho mem làm là ngon lành cành đào :D

cứ phải như admin nhansinh này, tháng nào cũng mua 4 5 acc của mình cho mem làm là ngon lành cành đào :D
HAHA, vãi cái anh Pipersting tranh thủ PR kinh! chúc làm ăn phát đạt nhé!

Thông báo mọi người cảnh giác, mình đã chính thức bị tên này SCAM, nó đã reset mã PIN. Và thật sự VIP72 có thể RESET MÃ PIN được. Mọi người hãy cẩn thận với sock vip 72 có id là tangtang. Kẻo lại bị scam như mình!
Nói ở trên mà không tin thì ráng chịu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week