Matrix acc zeek e thế này! e phải làm sao!

Status
Not open for further replies.

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tình hình lúc trước có chơi 1 acc zeek được 160 point! ( nghĩ 1 thời gian thì giờ tớ chơi lại ) hôm qua log vào post 1 ads thì số point đó nó chuyển thành 65 vip point! giờ e phải làm sao hả các bác! vứt acc hay là bỏ tiền up lên :(

tình hình lúc trước có chơi 1 acc zeek được 160 point! ( nghĩ 1 thời gian thì giờ tớ chơi lại ) hôm qua log vào post 1 ads thì số point đó nó chuyển thành 65 vip point! giờ e phải làm sao hả các bác! vứt acc hay là bỏ tiền up lên :(
vứa đi chứ có 65vip up làm gì bạn? ít nhất cũng 140vip up còn chưa ăn thua có 65vip thì dùng hết sức ném nó 1 phát cho thật là xa rồi đăng ký acc mới mà chơi lại đi.......

vứt làm gì c. 10$ đáng bao nhiêu đâu. mình có thằng bạn lười post ad. tới lúc chuyển vip dc co 45 VIp mà nó còn chơi tiếp kìa. 2 tháng hơi bị lâu đấy nhá

lãi của acc zeek: 65x1.5%x90-30$=57.75$ trong 3 tháng, k tính đến các yếu tố rủi ro
=> vứt đi cho khỏe :p

65 vip thì quá ít cho 2 tháng lãi thu về sẽ chả đc bao nhiêu nhưng nếu bạn thực sự muốn đi lên từ đó thì cũng đc . bạn chỉ cần chăm chỉ post ads và để 100% nhận vip thêm tháng nữa rồi đến tháng sau hãy xài 20/80 hoặc là 10/90

---------- Post added at 07:33 AM ---------- Previous post was at 07:31 AM ----------

mà nếu bạn ko muốn chơi thì mình có cái sọt rác nè [email protected] vứt vào đó nhé thay mặt ban lãnh đạo 4room mình là đội trửng đội hốt rác cũng đc :)) =))

lãi của acc zeek: 65x1.5%x90-30$=57.75$ trong 3 tháng, k tính đến các yếu tố rủi ro
=> vứt đi cho khỏe :p

theo như tính toán của bạn này thì chủ thớt cứ up 3 tháng, thu lãi rồi bỏ luôn, lãi $57. Cũng đáng để up mà

--------------------

thực ra bỏ $10 đầu rồi 2 tháng sau lấy tiền trong acc up tiếp, nên chỉ mạo hiểm $10 ban đầu thôi

Good luck

Last edited by a moderator:

Bài toán lớp 1.
-->65x1.5%=0.975$/ngày = 29.25$/tháng-->vứt 10$ up lên vẫn có lãi 19.25$/tháng--->lãi gần 60$ sau 3 tháng-số tiền k nhỏ với anh em newbie,lấy cái lãi này mà nuôi acc khác đê!!!

Ăn từ từ không sao đâu bác !!! EM 100 VIP với 10$ lúc ban đầu thì thu lại hơn 100$ trong 3 tháng !!!
Còn bác rãnh nuôi VIP thì chỉ có LỖ !!! HÍ HÍ !!

nếu muốn chơi kiếm nhiều tiền hơn thì vứt
còn ko thì nuôi lấy vẫn đủ tiền trà đá hàng tháng :))
mình khuyên vứt ;))

Thế này cho khỏe nẻ bỏ 10 $ up kiếm thằng đệ nào đó bảo nó post mỗi ngày!
Chờ pay tiền xong 3 tháng thì vứt
Trong lúc đấy mình lập acc khác chiến

Thế này cho khỏe nẻ bỏ 10 $ up kiếm thằng đệ nào đó bảo nó post mỗi ngày!
Chờ pay tiền xong 3 tháng thì vứt
Trong lúc đấy mình lập acc khác chiến
cái này được à nha! tk very much! :D

Mình có acc post ad đều đặn 1 tháng nay ( chơi từ 1 tháng 3 không bỏ ngày nào :D) , bán bạn 15$ LR , nếu thích pmm yahoo mình bán cho bạn nhé , mình h đang đi quân sự post ad trên di động cũng mệt ^^! nên bán ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week