• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Account google cloud

Status
Not open for further replies.
chuẩn cho bro trên :) cứ acc trial live ngon thì ít nhưng nó chất lượng. h cứ uprade đc mấy ngày rồi đau đầu. ae nào càna cc trial thì pm nhé. :) giá cả hợp lý. bảo hành 3day :)

Chuẩn luôn , acc up này lời lãi đc bao nhiêu đâu , chẳng qua reg test chơi còn thừa vài acc nên sell nốt , đc đồng nào thì đc thôi
giống mình, chủ yếu để chơi, khi nào mỏi tay quá mới sell! :D

chuẩn cho bro trên :) cứ acc trial live ngon thì ít nhưng nó chất lượng. h cứ uprade đc mấy ngày rồi đau đầu. ae nào càna ** trial thì pm nhé. :) giá cả hợp lý. bảo hành 3day :)
Trial creat được bao VPS loại 1 core thế

trial thì bt. k nhiều như uprade nhưng :) live ngon bác à :). uprade ng mua thì ra giá bèo. mà đòi hỏi ng bán nhiều thứ nên. e sell acc trial 10$/1 bh 3d nhé

mua acc về xong create max đc bn cpu và bn ram e chỉ biết dùng chứ k biết create , định mua về thử :rolleyes:

acc 10$ create max bao nhiêu Gram và bao nhiêu core vậy , và coupon 500$ thì tạo đc bao nhiêu plan 8 core 30g ram

buy thi pm y!h: soblue761.bh 3day nhe. :) vs xin thông báo thanh niên superstard thấy k gd trung gian dở văn cò quay

tạo ít vps thì live lâu như trâu , ai có acc cũng tạo cả vài chục con ko sup sao được :confused:

buy thi pm y!h: soblue761.bh 3day nhe. :) vs xin thông báo thanh niên superstard thấy k gd trung gian dở văn cò quay

Khách đòi giao dịch trung gian (log chat ko rõ lắm, chắc là hold tiền 3 ngày) cũng là hợp lý thôi mà cậu? Có gì mờ ám đâu nhỉ ?

sau khi mua rất nhiều acc gg thì nhận ra 1 điều là bảo hành 1 ngày và 3 ngày chả khác nhau vẹo gì cả. Vì dù gì cũng 6-7 ngày là nó die

sau khi mua rất nhiều acc gg thì nhận ra 1 điều là bảo hành 1 ngày và 3 ngày chả khác nhau vẹo gì cả. Vì dù gì cũng 6-7 ngày là nó die
nhưng cái qtrog mình mún nói ra là 1 acc mình ngại trung gian nên share him acc đó. him tạo vps rồi him bỏa đợi load. đó là socks him. :) vì mình bảo him là h khỏi cần trung gian. mình send acc cloud cho him. và him bảo mất điện rồi. h him ý bảo là phải đợi tg xem hold 3d k. nghĩa là him xài trc và pay $ sau. trog khi mình có bỏa là bảo hành. khi reg vps đc là pay $ nếu bị sao thì change. rồi him bảo h pay $ sợ bạn lẩn thì sao =))). ns giọng đó là bik rồi. qan trọg mình mún nói là hàng xài gần 3day ms pay $ thì là gd vớ vẩn nhé. kể cả mình bỏa him đó là reg nếu k qa 3d. change lại. chứ đâu phải là k change

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week