Ask Account rapid bi hack . Pro nao vao giup minh vs

alisa

Newbie
Reactions
3
MR
0.003
tai khoan cua minh bi hack
thang hacker no change ca mail
lan password cua minh
gio khoong login dc
(to con du lieu file moi up chua bi xoa ,dulieu wedmoney )
resetpasword thi no keu la mail khong dung
co ban nao bi nhu minh khong
vao giup to vs

chưa đổi mail rg bao h nhưng nếu mà mỗi lần đổi cần confirm mail thì ngon rồi,chịu khó mà đặt cái xác minh 2 bước của gmail thì đố thằng nào ăn được.Cứ mất bò mới lo làm chuồng thì khổ lắm

newbievnx

Senior
Reactions
168
MR
0.003
Các bạn ở trên hiểu nhầm ý của thớt rồi...Thớt chỉ bị hack acc RG chứ ko bị hack mail. Mà giờ nếu thằng hacker nó ko có ID WMZ (hoặc...) thì nó cũng chẳng làm gì đc acc RG đó. Bạn contact RG để nó giúp lấy lại Acc nhé.

bọn rg này bựa lắm, mất pass acc là đổi được mail đăng nhập hết luôn. Đổi mail đăng nhập cũng chả cần phải xác minh gì ở mail mình cả. Chỉ cần đúng pass acc. Mỗi tội giờ có hack được acc chúng nó cũng ko lấy được tiền của mình vì không biết số tài khoản đầy đủ mình như nào mà đổi. Khổ là chúng nó vào xóa hết sạch file đi thôi :(

Pro này nói chuẩn luôn . Nó chả cần confirm mail đâu . cứ có pass đăng nhập là nó change dc mail và các thứ . Các bác chiến nó nên cản thận ko khéo mất acc nhu chơi . Bảo mật Gmail 1 hay 2 bước không có nghia lý gi cả .

không hiểu sao trong mail của minh mỗi lần gửi mail đi lại có cái này

Bác nào biết bị làm sao không ? cái mail của thằng [email protected] liệu có phải là mail của thằng hacker không nhỉ ?
Mình không biết đó là mail thằng nào nữa .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week