• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Account WMZ ~500$ nhưng mất số điện thoại

Status
Not open for further replies.

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
cậu nói hơi mâu thuẫn , nêu sim bỏ trong đt >> mất đt , mất sim có nghĩa sim đó cậu cũng có xài . chỉ việc ra nói ngta định danh cho cậu cái sim đó là xong. ( cung cấp những sđt cậu hay gọi )
cái này chưa chắc đâu nha cậu, sim cậu nếu có đk cmnd thì may ra làm đơn giản, nhìu chỗ nó hỏi mình 1 số thứ mình ko đáp ứng đc, Ví dụ như mình sim mình mua chỉ để nc với vk mình danh bạ cũng chỉ có số vợ mình chỉ nt gọi với vk mình, mà làm mất sim lại ko dk cmnd trước đó, ra nó kêu cung cấp 5 số thường gọi 5 số trong danh bạ, trong khi danh bạ với thường gọi mình chỉ có 1 số vậy mà nó ko chịu làm lại đó.

Thế nhỡ ko đăng ký chính chủ, chỉ là sim đi mua thì sao :))
Trường hợp có 2 số đt, 1 chỉ để liên lạc, 1 để dùng 3G như mình thì sao :))
trường hợp này thì hên xui tùy chỗ nếu chỗ nào bọn nhân viên nó dễ tính thì may ra nó cho mình làm lại, nhưng 99% là ko đc rồi giống như mình :( bởi thế sim Dk tk WMZ lúc nào cũng phải dk cả cmnd cho chắc

ksnhn1403

Junior
Reactions
153
MR
0.056
Chat with me via Skype
Nói chung nhiều trường hợp ,trc mình mua sim km về xài rồi đi đk sim chính chủ thủ tục là nói ngta sim mua ngoài tiệm rồi cung cấp 5 sđt là đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week