Introduce Ad Click Xpress - adclickxpress.com

Status
Not open for further replies.
OMG Scam rồi sao ............

site này đợt trước, sau những đợt restart liên tục thì bị các monitor set vào scam, có chút trục trặc trong việc nâng cấp nên pay khá chậm trong khoảng 5 ngày nay

thank toán tiếp theo:

The amount of 9.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U1896276. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 2327705-131682.. Date: 16:40 01.08.15. Batch: 96586219.

=))) vãi bác quá, đừng có phụ thuộc thằng allmonitor bác ơi, thằng shit ấy site nào mà nó chẳng bỏ vào là hyip, lên search zeek nó cũng ra kìa
chuẩn =))... đừng có phụ thuộc vào người khác khi tiền đang là của mình.... mà cho hỏi topic này tại sao lại bị liệt vào scam vậy... ai ai yêu cầu proof chưa?

Mod phát biểu là chỉ có mà chuẩn nhá!

dù sao site cũng ko phải thuần là hyip, thấy site pay ổn định lại hơn 2 tháng nay nên mình post thôi, đơn giản vì so với hyip, tính ổn định và an toàn của nó tốt hơn :)

chuẩn =))... đừng có phụ thuộc vào người khác khi tiền đang là của mình.... mà cho hỏi topic này tại sao lại bị liệt vào scam vậy... ai ai yêu cầu proof chưa?
Mod HYIP phải rất pro mới đc làm mod đấy nhé ^_^ nên đã nói cam là cam... cấm cãi :cool:

Mod HYIP phải rất pro mới đc làm mod đấy nhé ^_^ nên đã nói cam là cam... cấm cãi :cool:

Vậy mới bá đạo chứ ko thì làm sao lên mod đc

dạ em đâu dám cải gì... cải cải bị ban nick chết à :D
p/s: nhưng mà nó mới pay cho em xong, vừa nhận mail gửi tiền thì thấy scam... hài :rolleyes:

Vậy mới bá đạo chứ ko thì làm sao lên mod đc

Mình chẳng chơi site này nên mình chẳng nói nó scam là scam cả mà bạn kia chụp mũ, mình chỉ căn cứ trên tình trạng các AHM, hơn một nửa số monitor đặt tình trạng xấu và quá nhiều vote xấu ở đó nên mình đặt tình trạng thôi.

Nếu các vấn đề trên được giải quyết như bạn hyipdollar nói, mình sẽ thay đổi tình trạng lại như cũ, tình trạng này để những người mới chưa chơi thì nên cẩn thận khi chơi, còn nếu site vẫn trả thì mình hy vọng những người đã đầu tư ở đây có thể rút hết tiền về an toàn.

Chúc các bạn đầu tư thành công!!!!!!!!!! :)

Last edited:
dạ em đâu dám cải gì... cải cải bị ban nick chết à :D
p/s: nhưng mà nó mới pay cho em xong, vừa nhận mail gửi tiền thì thấy scam... hài :rolleyes:

Fake.... it's fake........... it's not true. This is bigbang scam

ai bảo để trong box hyip chi, box hyip thì dựa theo các monitor chứ ai.

ko set rồi lại có bố vào thắc mắc sao monitor để scam hết rồi mà mmo4me vẫn chưa để :confused:

trường hợp có 1 vài monitor set scam do lý do cá nhân thì còn xem lại chứ toàn bộ top monitor đã để scam thì cho site scam cũng hợp lý rồi :D

tình trạng scam cũng được, mọi người có chút đắn đo khi chơi cũng tốt :)

site này từ thời JSS, profitclicking, và bây giờ là acx, admin thì phải nói là kỳ cựu trong các admin về invest, site đơn giản ko chỉ là hyip mà còn có ma trận, surf ads...
có lẽ vì muốn mở rộng quảng bá site nên từ lúc JSS đang phát triển rất mạnh admin đã chủ động add monitors. Từ lúc JSS, site đã có luật chơi riêng là sau 1 thời gian(khoản vài chu kỳ của kế hoạch đầu tư) thì sẽ restart(các nhà đầu tư sẽ huề vốn hoặc lỗ chút ít khi mới hoặc đang đầu tư) để đảm bảo tính ổn định và phát triển của site. Vì sau mỗi đợt restart thì sẽ là thời điểm mới, tốt khi đầu tư, site sẽ phát triển mạnh từ thời điểm đó. Nhưng các monitors thì ko theo luật chơi đó... Đó cũng là lý do status xấu trên các monitors.
Vài thông tin cho các bạn :)

Mình chẳng chơi site này nên mình chẳng nói nó scam là scam cả mà bạn kia chụp mũ, mình chỉ căn cứ trên tình trạng các AHM, hơn một nửa số monitor đặt tình trạng xấu và quá nhiều vote xấu ở đó nên mình đặt tình trạng thôi.

Nếu các vấn đề trên được giải quyết như bạn hyipdollar nói, mình sẽ thay đổi tình trạng lại như cũ, tình trạng này để những người mới chưa chơi thì nên cẩn thận khi chơi, còn nếu site vẫn trả thì mình hy vọng những người đã đầu tư ở đây có thể rút hết tiền về an toàn.

Chúc các bạn đầu tư thành công!!!!!!!!!! :)
Vấn đề này sẽ đc treo vĩnh viễn đấy :3

scam mà vẫn được pay là sao ta, chim mồi chăng:rolleyes:
Mấy bác newbie tránh xa ra nhá :D

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $13.44 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 96681241

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $169.92 has been sent!

Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx)
Reference Number: 96681865

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $17.28 has been sent!

Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 96685613

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,273
Latest member
cubin3k3

Most viewed of week