Adailycash không chia lãi ?????????

uytinlagi

Banned
Reactions
292
MR
0.000
ADMIN bảo tạm dừng mọi hoạt động về thanh toán và chia lãi đến khi hết bảo trì nhé
Tất cả thanh toán ngày 21 (bên mình là 22) đã đc thanh toán

Còn lãi 21,22(bên mình là 22,23) sẽ đc cộng dồn sau khi hết lịch bảo trì nhé :)
PRoof ngày 21

==> Mình thích cách hoạt động của admin :)
Site sẽ còn sống dài nhé, admin đang khắc phục lỗi và nâng cấp hệ thống để hoạt động tốt hơn :)

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Đã fix xong lỗi rồi hả? Thông tin này từ đâu vậy?
ý em là fix xong lỗi khi paid cho member có vậy thì em mới nhận được tiền chứ:

tốt nhất là a e hãy đợi đến mai xem kết quả thế nào rồi hãy deep tiếp.
Mình kết site này và jsss.

Empro + ADC + JSS => Scammmmmmmmmm sành.............. Xin thành thật chia buồn.......................

Bằng chứng đâu ? Chỉ được cái chém gió ? Nhà ông này chắc mấy hôm vừa rồi trời nồm nhà chảy nước nhiều quá nên chém gió thật mạnh bất cứ lúc nào có thể để khô nhà đỡ tốn tiền điện đây mà (^_^) :binhsua02:

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype
Cho mình hỏi hôm nay ngày 22/03 rồi . tới giờ này vẫn chưa thấy chia lãi là sao nhỉ . SCAM chăng? :binhsua04:

Mịa ô này *** biết làm mmo sao ..! kO thấy nó thông báo to đùng trên site sao ..! :binhsua08: :binhsua08:

Tui còn mới nhận $ của nó nè ..: :binhsua01:

Last edited by a moderator:

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
:binhsua06: Tình hình là em nó đã pay và chia lãi đầy đủ. Các bác ko chơi đừng ném ... vào hội nghị. Cứ mỗi lần có việc gì là làm ầm cả lên. Trong khi nó ghi rõ ràng trong site là hôm nay mới bảo trì rồi mà!

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

:binhsua06: Đã support lý do hôm qua em nó không chia lãi là vì sợ một số cá nhân không biết site chuẩn bị bảo trì sẽ rút về rồi bị mất. Em nó sáng nay đã chia lãi đầy đủ và hứa sẽ đền bù lãi hôm qua sau khi bảo trì!

Đầu tư quá nhiều rồi !!!
Nó ko xử lý kịp và sẽ ra đi sớm :))
Ai sẽ là người tiếp theo có thể là empro hoặc MBC
ẹc, nó đã trả lãi rồi mà, ngày hôm qua không có lãi thì phải, đã gửi suport để nó trả lời, mong mọi người đừng có làm ầm lên thế, gây hoang mang cho a em.

Đầu tư quá nhiều rồi !!!
Nó ko xử lý kịp và sẽ ra đi sớm :))
Ai sẽ là người tiếp theo có thể là empro hoặc MBC

:binhsua03: bác mới ở quê ra à. Empar nó ra đi rồi chứ tiếp theo cái gì. MBC và adaily còn khỏe lắm bác cứ yên tâm mà xem!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week