Matrix Adcashout - adcashout.com - ROI 155% - Green bar Security - Instant Cashout

Status
Not open for further replies.
Đã ref, id nqphuc.
Cám ơn!

Trong phần Account Setting - Cashout Setting là gì vậy nhỉ? Sao web nó bắt nhập id và account name của PM nhỉ, nó đâu cần biết mấy cái này, chỉ cần số U là được mà.

Trong phần Account Setting - Cashout Setting là gì vậy nhỉ? Sao web nó bắt nhập id và account name của PM nhỉ, nó đâu cần biết mấy cái này, chỉ cần số U là được mà.
Account ID là số U nhé. Ngoài ra nó cần thêm account name -> chắc để cho 1 account PM chỉ dành cho duy nhất 1 acc Adcashout thôi.

Account ID là số U nhé. Ngoài ra nó cần thêm account name -> chắc để cho 1 account PM chỉ dành cho duy nhất 1 acc Adcashout thôi.

Vậy à, điền số U. Thread nhớ lưu lại id nqphuc nhé! Cám ơn!

giao diện này bảo mật này 3k thoai làm đếch gì đến 15k :D:D:D:D
Xin ít info về paypal xem nào chủ thớt

xác định lại 1 big scam
Xác định vậy thì tránh xa ra cho nhẹ người bác ah. Trong cái thế giới MMO này làm gì có thằng nào tin được. Chỉ là làm sao kiếm được cháo và đừng làm gì để mất tiền thôi mà.:p Tiền trong túi mình nó cách xa ngàn dặm Admin có thò vào móc được đâu.:eek:

Xác định vậy thì tránh xa ra cho nhẹ người bác ah. Trong cái thế giới MMO này làm gì có thằng nào tin được. Chỉ là làm sao kiếm được cháo và đừng làm gì để mất tiền thôi mà.:p Tiền trong túi mình nó cách xa ngàn dặm Admin có thò vào móc được đâu.:eek:
đâu có đâu bác cũng có nhiều thằng mở ra với mục đích làm ăn chân chính nhưng đó là plan hợp lý thì cứ sống và sống thôi :D:D:D:D

đặt RCB luôn đi

Như thông lệ. RCB 60% nnững gì thớt được hưởng từ các Ref ( cả Purchase và Repurchase). Mọi loại fee thớt chịu.:D
đâu có đâu bác cũng có nhiều thằng mở ra với mục đích làm ăn chân chính nhưng đó là plan hợp lý thì cứ sống và sống thôi :D:D:D:D
Tớ chả tin bố con thằng nào hết. Kể cả MPA hay Fort.... Cứ chiến và tìm cách chén thôi.:p

đánh dấu theo bác site này

Đã ref và theo dõi site. :)

User name : TRUNGDUNG

đã ref

id : conduongdautu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495