Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Từng kiếm được $6000 với vốn là $50 trong 2 tháng khi đánh theo 1 cao thủ từ thời forum.kiem-tien.com của Dskien còn thống lĩnh, và mất sạch chỉ sau 4h. Cảm giác khó tả VL :D

Giờ chắc ko còn nhiều người biết đến trang này. Thời đó scammer rất lộng hành, nhưng các member rất thân tình và tôn trọng nhau, chân chất hơn bây giờ: vietmaker, kiem-tien, ekiemtien, egoldviet...đều trở thành dĩ vãng, lúc đó cứ tưởng là các trang trụ cột không thể thay thế của MMO :D
Chả hiểu bác mất 6k trong 4 giờ kiểu gì đặt 10 lot ko chặn lỗ à :confused: ko giữ được tiền thì sao gọi là chơi forex , gọi là đánh bạc thì hợp hơn :D

Chả hiểu bác mất 6k trong 4 giờ kiểu gì đặt 10 lot ko chặn lỗ à :confused: ko giữ được tiền thì sao gọi là chơi forex , gọi là đánh bạc thì hợp hơn :D
Từ 50 lên 6k trong 2 tháng thì biết là đòn bẩy cao thế nào rồi mà bác :D; có những lúc nó nhày vài trăm pips thì chịu sao thấu ^^
có topic nào bàn luận về cái đó ko nhỉ thớt?
hôm trc có thằng bẹn nhg lại rủ chơi 24option, trang này ok ko nhỉ?
Chưa thử qua thằng đó bao giờ, bác có thể thử fxcm,

Last edited:
ACX đã góp phần làm cho ai ai cũng đầy PM, giá PM giờ rẻ như bèo :D
cách đây 2 tháng mình mua vài k PM chơi ACX chỉ 22.3 thôi nhé, giờ vẫn chưa về mức giá đó, hiện tại các ex toàn thu 22.5

:p
Cam ad đã về trong đêm

Giờ lệnh nào quá thời gian thì cứ cancel, đặt lại thì trong 24h chắc chắn về :p

The amount of 23.19 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4962269->U*. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4309038-188688.. Date: 21:11 21.09.15. Batch: 102741261.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week