Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
nếu bạn đọc kỹ trong cách pay của nó thì nó chỉ dựa trên số U để pay cho tk ACX thôi
miễn là số U không trùng nhau thì vẫn được coi là hợp lệ (no cheat)

Rồi nhấp zô chổ nào bac... e vẫn chưa thấy

Bác chú ý cái khung màu đỏ nè

Đó là link ref đấy

@duvanngoc Chỉ cần số U khác nhau là ok! cơ mà chú ý chút! bác này chắc muốn nhận refer đây! tham thì thâm bác chơi 2 acc thui nha! vì nó cho 2 acc truy cập bằng 1 ip hằng ngày! 3 acc sẽ có nguy cơ phát hiện và bị phạt ( phạt như nào support nói mà mình không hiểu rõ lắm ) cơ mà tốt nhất thì acc để nhận refer login IP khác luôn cho lành :D

Chỉ cần số U khác nhau là ok! cơ mà chú ý chút! bác này chắc muốn nhận refer đây! tham thì thâm bác chơi 2 acc thui nha! vì nó cho 2 acc truy cập bằng 1 ip hằng ngày! 3 acc sẽ có nguy cơ phát hiện và bị phạt ( phạt như nào support nói mà mình không hiểu rõ lắm ) cơ mà tốt nhất thì acc để nhận refer login IP khác luôn cho lành :D

thông tin vớ vẩn

Bác ơi! em chat với support bằng translate.google.com nên có nhiều ý không cụ thể! vì trình độ tiếng anh thấp! nên có gì bác đính chính! em edit lại nha!

Cái thằng support nó cũng vớ vẩn luôn hoàn toàn ko rõ thông tin mà lại đi support
.

Bạn nào muốn tối ưu hoá lợi nhuận thì tự ref cho nhau, ACX rất thoải mái vấn đề này,

mặc dù trong FAQ vẫn để cho phép login mutilple account và reg 3 account cho 1 IP nhưng chính tụi support confirm là ko nên làm như thế
1 IP cho 1 account
1 account chỉ đc xài 1 U

mặc dù trong FAQ vẫn để cho phép login mutilple account và reg 3 account cho 1 IP nhưng chính tụi support confirm là ko nên làm như thế
1 IP cho 1 account
1 account chỉ đc xài 1 U

ko đọc kĩ faq

1 IP cho 1 account
1 account chỉ đc xài 1 U
Mình hỏi support nó bảo đc log nhiều acc trên một ip nhưng không đc ref cho nhau và khác payment process. Nó bảo nếu ref cho nhau có thể bị ban cả 2 acc. Tốt nhất các bác định ref các acc của mình cho nhau thì 2 ip và làm 2 cái pm veri khác nhau, cái này chả khó khăn gì cả

P/S: Nhớ hồi nào mình vào topic này mới 400 pages, giờ đã quá 1k rồi ^^

Mình hỏi support nó bảo đc log nhiều acc trên một ip nhưng không đc ref cho nhau và khác payment process. Nó bảo nếu ref cho nhau có thể bị ban cả 2 acc. Tốt nhất các bác định ref các acc của mình cho nhau thì 2 ip và làm 2 cái pm veri khác nhau, cái này chả khó khăn gì cả

support cũng chỉ là culi thôi bác biết vì sao phải khác payment process ko ???

cứ theo faq mà chơi thì làm gì có vụ bị lock
chỉ là có 1 số ng hiểu nhầm or ko hiểu faq thôi

Yeah, mình gửi thấy mùi thuốc súng rồi, lót quần hóng bom đạn... à ko gạch bay vèo vèo.:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week