Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
site đang fix lổi j đấy k biết lúc nào vào đc nửa . hi vọng tối nay để cón rút tiền

fix thì xong r mà chưa thấy+lãi,chờ đợi là HP ;))
Cứ mỗi bước phát triển là site lại phải đối mặt với các vấn đề khác nhau,nhưng admin luôn giải quyết đc

Hôm qua mình không được chia lãi nhưng có bị trừ 9 pos còn 1 ngày. Chứng tỏ nó không chia lãi mà vẫn trừ ngày :(. Vậy là toi mất một ngày rồi :(.

Có ai bị như mình không?

Hôm qua mình không được chia lãi nhưng có bị trừ 9 pos còn 1 ngày. Chứng tỏ nó không chia lãi mà vẫn trừ ngày :(. Vậy là toi mất một ngày rồi :(.

Có ai bị như mình không?

bác xem số $ mà po đã kiếm được mới chính xác,yên tâm là po vẫn đem về đủ 15$

bác xem số $ mà po đã kiếm được mới chính xác,yên tâm là po vẫn đem về đủ 15$

Mình khẳng định là lỗi mà. Hôm qua 9 pos đó là 14.8. Nhưng hôm nay lên 15 rồi mà không có tiền chia lãi hôm qua. 9 pos đó cũng đã hết hạn mất rồi :(. Tiếc là không chụp lại hình thôi.

Mình khẳng định là lỗi mà. Hôm qua 9 pos đó là 14.8. Nhưng hôm nay lên 15 rồi mà không có tiền chia lãi hôm qua. 9 pos đó cũng đã hết hạn mất rồi :(. Tiếc là không chụp lại hình thôi.

hay là trừ trước r cộng sau,theo dõi 1 2 hôm nữa coi sao

tin mới từ phòng hội thảo:D:D,script đã được cài đặt để chia lãi cho 2tr member

New script being installed for daily payments, so that the now Two Million Members can be each day. The old script could no longer cope.
Cindy (room manager) said: The New Payout Script is implemented NOW....and they are running it......so since it is new, they are finding errors. they MUST go back and find and fix each of those errors, then resume.

hỏi cách chơi

có 10$ là đầu tư được rồi hả bạn? cho mình xin nick đi, có gì hướng dẫn mình nữa, addnick mình nhé, nhớ để lại lời giới thiệu pro2484

có 10$ là đầu tư được rồi hả bạn? cho mình xin nick đi, có gì hướng dẫn mình nữa, addnick mình nhé, nhớ để lại lời giới thiệu pro2484

đọc kỹ dùm,không có chuyện đầu tư free mà thu về tiền đâu

Bao h mới chạy script mới đây

New script being installed for daily payments, so that the now Two Million Members can be each day. The old script could no longer cope.
Cindy (room manager) said: The New Payout Script is implemented NOW....and they are running it......so since it is new, they are finding errors. they MUST go back and find and fix each of those errors, then resume.

Suy nghĩ chung của rất nhiều người, không muốn bỏ tiền ra nhưng lại muốn thu tiền về :m020:

tin này tốt thật. vậy là nó có phần mềm tự chia 1 loạt 2 triệu mem hả cậu

script chứ không phải phần mềm zzz
script cũ không thể hoạt động với số lượng member khủng khiếp như thế này nên phải thay script mới

[12:54:08 PM] Cindy Loo: The I.T. Team is connecting the brand new payout script. the old one didnt accomodate the crazy amount of members and it was impossible to pay out that many members within a 24 hr period. We want to keep paying EVERY DAY!
Tuesdays earnings: most were paid, if not an extra day will be added to the life of your triplers. Wed PAID, THURS being paid now. This will take a few days to fix so please be patient.
Every tripler earns you 150% .......no matter how long it takes. Lets let them fix it once and for all ...the new script will speed things up so we wont experience this again.
No worries people. enjoy JBP ride!

Sắp tới thay luôn cả script payment để trả tiền nhanh hơn
Thứ 3 hầu hết đã+lãi,ai không kịp thì vẫn không bị mất ngày,thứ 4 5 đang được trả,cần thêm vài ngày để fix
Xem ra JBP sắp bước sang trang mới:D

ủa. sao tài khoản của mình vài con pos sắp hết hạn nó trừ ngày mà ko chia lãi là sao. h.wa cũng vậy, hôm nay cũng vậy. huhu. kì cục vậy trời. mới nhận lãi ngày 5.

Bạn vậy là còn sướng rồi, mình mới cõ lãi ngày thứ 2,3 ak. Đến hôm nay là CN mà còn chưa thấy lãi ngày 4,5,6,7 đâu nè, rầu quá...! :binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week