Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bạn chủ top lại quá khích rồi, bạn nhìn theo hướng màu hồng thì là quyền của bạn, còn mình nhìn theo hướng màu nào là của mình, mình cũng ko có nói là nó chắc chắn lừa đấy các bố đừng đâm đầu vào, mà mình bảo sẽ nhé, tức là có hoặc ko .

Hơn nữa, bạn cứ phản biện ý kiến của mình, ok, thế bạn dám đảm bảo gì ko, sao ko nói thực tế nhỉ haizz, cứ phải là ốp đi anh em, dep nhiệt tình vào à, mời đọc lại các cmt của mình trong topic nhé,

thứ 1: đang chơi, mong nó càng sống lâu càng tốt.
thứ 2: màu hồng, nhưng cẩn thận.
thứ 3: quan điểm của ng khác, bạn nên tôn trọng như mình đang tôn trọng bạn.
thứ4: bạn nói mình phán nó chết, là như thánh, vậy bạn nó phán nó sống có khác gì mình.

Tôi không ưa cậu bởi câu
"nhưng nhiều người đang chui vào rọ đúng kế hoạch của admin acx"

Admin ACX không phải loại ăn xổi và lừa đảo theo như cách nói của cậu. Ok, thật sự khi reset thì tôi không ưa thật đấy, nhưng nói kiểu như cậu thì chói mắt thật!

Mình đồng ý mà, bạn có quyền thích hoặc không, :D dù sao thì vẫn cứ là quan điểm,
, quan điểm đưa ra thích mãi cũng chán, phải có cái khác 1 tí để mọi người chững lại, ai không thích thì cứ gạch mình hứng hết dc mà, ngta nói sự thật mất lòng :))), tiếp tục khô máu thôi. Bạn cũng nên nhìn xem cmt nào là gạch đá nhé, đừng đánh đồng

Cập nhật thêm 1 số thông tin:
1- ACX Support Team is now available 24/7 by clicking on
the LIVE CHAT feature. Our goal is to provide you with
help to make your experience at ACX enjoyable and profitable.

2 - All today's requested withdrawals are being worked on.
We will inform you as often as possible of any withdrawal
batches we have completed, as they happen - this will help
you request withdrawals for the smaller payment processors.
You can review these notifications in your Message Center,
under Support News - the link is near the bottom of on the
ACX Dashboard in the Member Area.

3- ClickDraw Winners have been updated recently - see them
all at http://www.adclickxpress.com/members/clickdraw

Mình đồng ý mà, bạn có quyền thích hoặc không, :D dù sao thì vẫn cứ là quan điểm,
, quan điểm đưa ra thích mãi cũng chán, phải có cái khác 1 tí để mọi người chững lại, ai không thích thì cứ gạch mình hứng hết dc mà, ngta nói sự thật mất lòng :))), tiếp tục khô máu thôi. Bạn cũng nên nhìn xem cmt nào là gạch đá nhé, đừng đánh đồng

Cập nhật thêm 1 số thông tin:
1- ACX Support Team is now available 24/7 by clicking on
the LIVE CHAT feature. Our goal is to provide you with
help to make your experience at ACX enjoyable and profitable.

2 - All today's requested withdrawals are being worked on.
We will inform you as often as possible of any withdrawal
batches we have completed, as they happen - this will help
you request withdrawals for the smaller payment processors.
You can review these notifications in your Message Center,
under Support News - the link is near the bottom of on the
ACX Dashboard in the Member Area.

3- ClickDraw Winners have been updated recently - see them
all at http://www.adclickxpress.com/members/clickdraw
Tốt nhất bác không nên comment vì thực sự bác chẳng hiểu gì, ngay đến cái thông tin này hoàn toàn không phải thông tin mới gì hết mà email nào cũng có nhé

hóng hàng mà lướt mấy trang thấy thim HoangTran34343 phán
thếy tê tê...
đúng sai thì thím nhìn lại từ lúc thím phán đê , toàn nhận gạch đá cả đấy thôi
tất nhiên không phải số đông bao giờ cũng đúng
nhưng trong trường hợp này thì thím sai cmn rầu
vậy nên 1 là thím lượn đi kiếm chỗ khác để la liếm
2 là thím nói 1 vài lời giống người 1 chút

Ở đây :
mọi người chơi ACX đều xác định một điều là không thể nói trước điều gì 100% , Nhưng tất cả đều CHỈ MUỐN nghe người khác nói lời hay ý đẹp về ACX , dù biết chỉ là người ta nói thế để mình có tự tin hơn thôi
còn về mặt trái thì ai vào chơi mà k biết là 50/50 nên k cần thím dìm acx theo kiểu của thím, kể cả đó là ý tốt

Thím hiểu k
con người nhiều khi chỉ cần sống bằng niềm tin thôi
=)))

Giờ 1 số baby bên WTF và Boss chắc cũng mong ACX sập lắm đây, vì muốn hưởng cảm giác "đấy! ta đã bảo mà..."

Mình từng là Fan của WTF đây
Nhưng đời mà, ai biết được chữ ngờ, giờ nó đâm ra như thế mình cũng như các bạn đã chơi WTF cũng đều phải hứng chịu chứ biết làm sao
Nhưng mà mình ko phải chơi site này là nói xấu site kia, site nào giúp anh em kiếm tốt thì mình đều ủng hộ hết
Như hiện tại mình đang ủng hộ ACX vậy, mình cực ghét ai cứ đem so sánh site này với site kia,

Có ai như mình ko vào xem người ta chữi lộn chứ chả bít cmt vẹo j :oops::oops::oops:

Mình từng là Fan của WTF đây
Nhưng đời mà, ai biết được chữ ngờ, giờ nó đâm ra như thế mình cũng như các bạn đã chơi WTF cũng đều phải hứng chịu chứ biết làm sao
Nhưng mà mình ko phải chơi site này là nói xấu site kia, site nào giúp anh em kiếm tốt thì mình đều ủng hộ hết
Như hiện tại mình đang ủng hộ ACX vậy, mình cực ghét ai cứ đem so sánh site này với site kia,

Hehe, mình nói như thế là bởi vì lúc trước chủ topic cũng có qua topic WTF cảnh báo gì đó, 1 số cựu fan WTF trên FB bây giờ vẫn còn khá cay chủ thớt, mà tụi nó hết tiền chiến ACX rồi, nên giờ tụi nó cũng mong ACX sập để vào đây cười chủ thớt. Thêm trang Cheklisting của SealTemSix nữa :D

Chưa hiểu bạn đang muốn chứng minh gì cả, nhiều khi chỉ nên đọc thôi bạn ạ, lớn rồi, ko nên đôi co

Vậy bạn đôi co ở đây mà làm gì ???
và bạn đang chứng minh cái gì ???

Hehe, mình nói như thế là bởi vì lúc trước chủ topic cũng có qua topic WTF cảnh báo gì đó, 1 số cựu fan WTF trên FB bây giờ vẫn còn khá cay chủ thớt, mà tụi nó hết tiền chiến ACX rồi, nên giờ tụi nó cũng mong ACX sập để vào đây cười chủ thớt. Thêm trang Cheklisting của SealTemSix nữa :D
Đúng là làm ơn mắc oán, cảnh báo cho biết đường mà tính toán bước tiếp theo nên làm gì mà cũng bị cay cú là sao hả báco_O

Hừm
Ai chơi được gì cứ chơi thôi
Mình là mình site nào chơi dc là chơi hết, vui hết
Mình là chủ topic WTF đây, nhưng vẫn ủng hộ bác mmo1991 ở topic này chứ chẳng bao giờ có ý gì
Cả Check của bác Seal nữa, cứ tốt là vui rồi

Hừm
Ai chơi được gì cứ chơi thôi
Mình là mình site nào chơi dc là chơi hết, vui hết
Mình là chủ topic WTF đây, nhưng vẫn ủng hộ bác mmo1991 ở topic này chứ chẳng bao giờ có ý gì
Cả Check của bác Seal nữa, cứ tốt là vui rồi
Chuẩn rùi site ngon thì ta ủng hộ còn site nào có dấu hiệu thì cứ phải cảnh báo thui bác

Chuẩn rùi site ngon thì ta ủng hộ còn site nào có dấu hiệu thì cứ phải cảnh báo thui bác

thực cmn tế là site ACX đang có dấu hiệu : pending more than 24 - 48h thậm chí là trên 72h mà

thực cmn tế là site ACX đang có dấu hiệu : pending more than 24 - 48h thậm chí là trên 72h mà
Nếu Pending mãi thì mới có vấn đề o_O , cũng như cái Panel có ai nghĩ sẽ comeback sớm vậy đâu bác, nhiều cái bất ngờ đang chờ đợi ở phía trước :D

Vì đây là ACX, site VIP cho nên khác biệt (kiểu Messi và CR7 có tịt ngòi 2 trận thì sau đó ghi bàn vẫn đều đều). Chứ các site khác thì là có dấu hiệu rồi ấy chứ (Kane của ToT, tịt 2 trận là muốn xịt luôn rồi :D)

Vì đây là ACX, site VIP cho nên khác biệt (kiểu Messi và CR7 có tịt ngòi 2 trận thì sau đó ghi bàn vẫn đều đều). Chứ các site khác thì là có dấu hiệu rồi ấy chứ (Kane của ToT, tịt 2 trận là muốn xịt luôn rồi :D)
Chuẩn rùi thế nên chỉ có người chơi 4 năm như tui ms hiểu cảm giác ấy :D, mình có nổ quá không ta:oops::oops:

cho em link full HD ko che nhé :oops:

Bạn kia ko chịu rồi hay là bác với e làm clip full HD ko che đê. :oops:

p/s : pending 100h mà tiền về thì cũng chả sao, ghét cái tự động cancel rồi with lại phải chờ từ đầu. :confused:

-1 thanh niên bị cancel đúng 48h cho biết-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week