Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
6% mấy tuần đầu cũng vậy nha bác...bác thay nước cho cá cảnh thì b cũng đổ nước từ từ cho cá nó thích nghi...chứ b đổ nhanh wá cá ngợp nó chết sao
Sr nha, tại mình chơi khúc giữa nó pay daily luôn lúc 8h tối lúc nữa đêm lúc 11h trưa cứ thế mà hết packet

Có ai bị báo là có một lệnh rút chưa pay, phải đợi pay xong mới được đặt lệnh rút tiếp ko?
Mỗi system chỉ rút được một lệnh ở mỗi ví khác nhau, khi có lệnh pending thì không thể đặt lệnh thứ 2 ở cùng ví

Ủa sao thấy nó mail mọi người ầm ầm mà mình chỉ nhận mỗi mail có $ về ví thôi nhỉ. :oops:

HÓNG ĐỢT PAY TỐI NAY ĐI ĐÊM QUA ĐÃ PAY NHỮNG LỆNH HƠN 100H R TRƯA VỪA PAY TIẾP CÓ PHẢI KHÔNG GIẢ ĐÂU MÀ MẤY THÍM CỨ XỒN XỒN THẾ
HÓNG ĐỢT PAY TỐI NAY ĐI ĐÊM QUA ĐÃ PAY NHỮNG LỆNH HƠN 100H R TRƯA VỪA PAY TIẾP CÓ PHẢI KHÔNG GIẢ ĐÂU MÀ MẤY THÍM CỨ XỒN XỒN THẾ

proof tuần trước

Có bác nào tự dưng pending 48h nó cancel không vậy

Do bác chưa giơ ass ra cho admin ACX nên bị cancel đó thôi.

p/s : E đùa chứ lâu lâu vẫn có người bị cancel.

bạn nào bị trên 100h thì đừng vội cancel nhé, hôm qua mình mới về 1 lệnh 115h xong. đang định cuối tuần này đập pm vào để lên gold pay cho lẹ

6% mấy tuần đầu cũng vậy nha bác...bác thay nước cho cá cảnh thì b cũng đổ nước từ từ cho cá nó thích nghi...chứ b đổ nhanh wá cá ngợp nó chết sao
Bác nói đúng đới, cái gì cũng phải từ từ. Khoảng chênh lệch 7% với 6% sẽ có nhiều thứ loạn lên nếu không kiểm soát tốt. Thành ra các bác đừng bận tâm về nó nữa, ăn rồi vào đây than hoài mần chi. Đi làm việc khác, đi shopping, đi du lịch đi. Khi nào nhận được thì sẽ nhận được, cứ lo lắng ra ra vào vào làm gì cho nó khổ thế không biết.

dạo face đọc có thánh chém gió acc gold bị pending 2.4k tới 10 ngày và ko thể cancel đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,421
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week