Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Giống tên và giống số Trust core và khẳng định là chung 1 tài khoản PM ?

y gia. cái nì hơi bị hi hữu nha. Nhưng vẫn có thể sảy ra trường hợp 2 tài khoản khác nhau nhưng vẫn có chung số trust core và trùng tên nick name. vậy sao mà khẳng định chắc chắn 100% được
vâng khi nào bác kiếm ra đc trường hợp này thì kêu em :rolleyes:

ý bác là số IP đó hẳm ?? :eek::eek:

bác send cho em 6 số U tương ứng với 2 acc có chung trust core đi

mình đây.... :rolleyes: online nảy giờ chứ có chạy đâu mà các bác sợ... :D ....
ai thấy kèo thơm thì chơi 1 ăn 1 thua nhé..... giờ mình còn 80triệu nhàng rỗi....

mình đưa ra số U...miễn sao các bác có cách check các số U này có chung acc hay k là ăn....

Dám chơi với mình ko ?
1000$ hơi bé, dám chơi 10k$ thì mình sẽ chơi với bạn

em cược trước rồi bác Chiến, xếp hàng đợi em :rolleyes:

10k thì bác kia chắc chắn là không dám chơi với bác mod r :D:D

kể cả info y hệt vẫn có cách phân biệt :oops:

Có kèo hay đây rồi. Bác mod cho theo ké với

bạn chắc chứ :D

Thằng nhỏ sau một phút nông nổi thích thể hiện đã chạy mất dép rồi

Chạy đâu
Cậu ta đang theo dõi đấy

mình mở topic rồi để đó làm việc khác nha.... éo chạy đâu khỏi lo :D ai theo phe mình nào?

vâng khi nào bác kiếm ra đc trường hợp này thì kêu em :rolleyes:

tất nhiên là khó xảy ra bác. nhưng làm ăn thì phải chuyên nghiệp. ko thể để viện cái cớ là khó xảy ra mà nói chuyện được. khó bị sét đánh lắm nhưng search google coi có bao nhiu người bị đánh trúng. khó trúng số lắm nhưng tỉ lệ bao nhiêu người ăn độc đắc. search thử tỉ lệ xuất hiện của con người là bao nhiêu và thế giới này đã tạo ra được hơn 5 tỷ cá thể người đó. :rolleyes:

ý e chỉ muốn hỏi là khi khẳng định thì phải dựa vào 1 cái gì đó hoàn toàn đúng. ko thể viên cớ là khó xảy ra mà nói được. :oops:

Last edited:
Giống tên và giống số Trust core và khẳng định là chung 1 tài khoản PM ?

y gia. cái nì hơi bị hi hữu nha. Nhưng vẫn có thể sảy ra trường hợp 2 tài khoản khác nhau nhưng vẫn có chung số trust core và trùng tên nick name. vậy sao mà khẳng định chắc chắn 100% được
anh nói thế này để moi thông tin giúp bạn kia à :oops: có cách cũng chả dại gì phun ra, để đó ăn kèo 1k$ ko sướng hơn ạ :oops: sau khi bị block PM em rút ra đc nhiều thứ lắm

ai thấy kèo thơm thì chơi 1 ăn 1 thua nhé..... giờ mình còn 80triệu nhàng rỗi....

mình đưa ra số U...miễn sao các bác có cách check các số U này có chung acc hay k là ăn....
bạn nói ở trên kia là check chứ ko có chuyện nói cách đâu nhé, bạn cứ đưa mấy số U đây, chuyển hết cho a chiến 80tr đi mình chơi với bạn
lời bạn nói đây:
trả cho bạn 1.000$ nếu có thể phân biệt dc 3số U đó là cùng 1 acc hay nhiều acc... ok? :D nếu bạn thua mình lấy bạn 10$
chơi k?

anh nói thế này để moi thông tin giúp bạn kia à :oops: có cách cũng chả dại gì phun ra, để đó ăn kèo 1k$ ko sướng hơn ạ :oops: sau khi bị block PM em rút ra đc nhiều thứ lắm

ko a thực sự thắc mắc chớ chả quan tâm tới bạn kia . a chỉ quan tâm tới e thôi. :oops:

a muốn biết thêm vài thông tin ý mờ:D

ai chơi thì comment lại mình sẽ pm số U nhé..... :D bỏ cái chuyện send tiền vô để check trust đi nha...
mèo lắm....
mấy cái U không thay đổi số dư sau khi bạn check thì mới hợp lệ :D

mình cũng đang có 5k để ko đây, theo tỉ lệ bạn đưa ra là 1k ăn 10, bạn có đủ 500k$ để chơi với mình ko, 1 ăn 1 thua nào

ai chơi thì comment lại mình sẽ pm số U nhé..... :D bỏ cái chuyện send tiền vô để check trust đi nha...
mèo lắm....
mấy cái U không thay đổi số dư sau khi bạn check thì mới hợp lệ :D
làm cách nào thì tùy ng ta, miễn bạn đưa mấy cái số U của bạn đây, check đúng chung 1PM là xong ko nói nhiều, nói thì làm đi đừng thêm câu thách thức nào nữa, mặc váy vào rồi hẵng nói nước đôi

ngoài lề tí

nửa đêm rồi thích gì ra lập topic mới

đây là topic hóng acx , làm loãng quá chả cập nhật đc gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member