Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tin tốt lành ngày đầu tháng 10 :D. Lên 8% cũng tốt chứ sao

As long as Members will respond by purchasing more and more 8% Ad and Media Packs each week, the Variable DSC Rate will remain at 8% per day (48% a week). There isn't a better way to earn a lot of money than with ACX.

mình cũng hơn 90 rồi
hi vọng đêm nay tới lượt

tình hình pay chậm thế này thì lượng dep giảm là đúng rồi, lên 8% hy vọng có chuyển biến tốt :D

kô biết tiền dư chưa rút hết nó có chuyển qua wallet nào khác mà kô cho rút như mấy năm trc trước khi reset kô? Chắc bác @mmo1991 hiểu rõ nhât
Mấy bữa trước có mấy bác khẳng định rằng tiền dư chưa rút hết vẫn dc rút bình thường khi reset, không biết thông tin này chính xác ko, :D

Chỉ là thông báo thôi mà, đã chính thức đâu o_O
lên 8% r bác. log vào acc vào chỗ buy pack là biết mà

Mấy bữa trước có mấy bác khẳng định rằng tiền dư chưa rút hết vẫn dc rút bình thường khi reset, không biết thông tin này chính xác ko, :D
Từ hồi JBP restart cũng đâu ảnh hưởng đến balance nó chỉ ảnh hưởng đến các pack thôi. Còn trường hợp LR die nó giam tiền thì ko nói

An tâm
lên 8% r bác. log vào acc vào chỗ buy pack là biết mà

Từ hồi JBP restart cũng đâu ảnh hưởng đến balance nó chỉ ảnh hưởng đến các pack thôi. Còn trường hợp LR die nó giam tiền thì ko nói
an tâm quá :D, vì em bị tồn 6000$ nên cũng hơi lolo hehe

An tâm

an tâm quá :D, vì em bị tồn 6000$ nên cũng hơi lolo hehe
get paid hết $ trước khi xuống 2% là ổn r bác :v pay thì cứ từ từ cũng dc mà. xuống 2% thì nó mới ổn định lại được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week