Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
đang cần các bác dep mạnh để nó pay nhanh cho các mem khác... hoan nghênh tinh thần....

đập nát site thôi... bơm tiền bơm tiền,,,, :D

Theo mình biết thì từ 10% khi về 2% thì số pack lúc mua 10% cũng sẽ về 2%, điều này không có gì thiệt cho người đầu tư lắm, cũng chấp nhận được , nhưng theo anh em liệu hiện giờ nó có chơi trò kiểu tiền mình đã get pay rồi chưa rút kịp nó sẽ tìm cách giam tiền hay không. VD: Tiền get pay chưa rút kịp nó bắt phải mua pack với lãi suất 1%/0.5% ngày , liệu trưogf hợp đó có xảy ra ko?

Theo mình biết thì từ 10% khi về 2% thì số pack lúc mua 10% cũng sẽ về 2%, điều này không có gì thiệt cho người đầu tư lắm, cũng chấp nhận được , nhưng theo anh em liệu hiện giờ nó có chơi trò kiểu tiền mình đã get pay rồi chưa rút kịp nó sẽ tìm cách giam tiền hay không. VD: Tiền get pay chưa rút kịp nó bắt phải mua pack với lãi suất 1%/0.5% ngày , liệu trưogf hợp đó có xảy ra ko?
Cũng có cùng câu hỏi

có cả trường hợp pending3000h nhé. thử nghĩ xem có thể xảy ra ko

Edit cmt nhanh thế bạn, chưa kịp quote lại :)))

Ngoài ACX thì cũng không còn trang nào chơi an toàn hơn. Tuy hạ cánh nhưng vẫn sẽ theo dõi tình hình. Nếu pay nhanh trở lại thì dep thêm nhiều cũng tốt mà bác.

Cũng có cùng câu hỏi

Thời gian sẽ trả lời ^_^

Điều gì cũng có thể xảy ra , đen cho anh em mình nằm tiền đúng lúc nó hết tiền , 1 là adx chơi đẹp pay hết tiền tồn để tiếp tục , 2 là tiền trong cuối 6 - và đầu 7 % nó xù để nhẹ gánh , làm lại từ đầu từ mốc 8% , lúc đấy đkm adx thì cũng ko sao vì cá nằm ở thớt và cấm kêu có chơi có chịu
Hoặc nó vẫn trả tiền nhưng cố kéo dài rồi cho về 2%

Điều gì cũng có thể xảy ra , đen cho anh em mình nằm tiền đúng lúc nó hết tiền , 1 là adx chơi đẹp pay hết tiền tồn để tiếp tục , 2 là tiền trong cuối 6 - và đầu 7 % nó xù để nhẹ gánh , làm lại từ đầu từ mốc 8% , lúc đấy đkm adx thì cũng ko sao vì cá nằm ở thớt và cấm kêu có chơi có chịu
Hoặc nó vẫn trả tiền nhưng cố kéo dài rồi cho về 2%
theo ý em ở mốc lãi 8% mà 60-100h nó mới pay thì cứ như lãi 2-3%/ngày thôi, vì thực chất không phải 14 17 hay 20 ngày bác sẽ hoàn vốn, mà số ngày hoàn vốn sẽ lâu ra do thời gian nó pend trong việc chi trả, tức kiểu lãi 2-3%/ngày mà nó pay trong 24h vậy
cho nên giờ nó có về 2% hay có lên 8 9 10% cũng như vậy
tóm lại là bác chẳng phải đen gì cả, nhìn avt của bác em thấy trắng và mướp lắm :rolleyes:

anh, chị, em bà con cô bác nào, $ tồn như em, thì rút thêm ok pay dc 50$, solidtrust pay 500$ nữa nhé, , chấp nhận phí cao, cho rồi :D
Ảnh chụp Màn hình 2558-10-01 lúc 16.07.48.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week