Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Lúc tình trạng này mới bắt đầu chưa quen thì sốt ruột, chứ giờ ACX pay kiểu như vầy cũng 2 tuần rồi, cần gì sốt ruột nữa :D
Lần đầu tiên trong đời có trang trả tiền chậm cho mình mà mình vẫn thấy thoải mái, chiến GA mà thằng Google trả chậm 1 ngày thôi thì cũng chửi bới om xòm bên ddth rồi:D, bị tẩy não quá mạnh rồi, tạm thời hết hàng để tẩy rồi nhé, đừng tẩy nữa :mad:

Ad 110h về

Theo ngu kiến của e là mình không dep bây giờ chẳng lẻ đợi về 2% mới dep, bây giờ đợi nó về 2% biết bao giờ nó lên 3% đây...
nên dep thoải mái thôi, ăn 8% được nhiêu ngày thì ăn, reset thì ăn 2% thôi. Đợi reset mới dep thì ăn nguyên cục 2%...
Vừa mới đọc mail của ACX nó bảo là khi lên 10% sau đó sẽ reset tất cả pack bên Media và Ad về lãi 2% chứ ko bị mất pack nào và những pack đó tiếp tục ăn lãi 2%/day cho đến khi đủ 150% thì xong.
--Vì vậy theo mình nghĩ ai có dư tài chính hoặc có lời từ ACX thì lấy tiền lời đập từ bây giờ để ăn lãi 8% đến khi nó Reset về 2% thì tiền lãi mình rút từ từ.
--Cái này là ngu kiến của riêng mình nếu thấy ko dc các thím cũng đừng gạch đá nha :D

Mốc 6 là mốc thịnh, mốc 7, con số 7 thường ko đẹp lắm nên ko thịnh, mốc 8 hi vọng sẽ lại thịnh vì con số 8 cũng là con số đẹp.
Hi vọng ACX làm được kì tích ở mốc này thì tuyệt vời

Mốc 6 là mốc thịnh, mốc 7, con số 7 thường ko đẹp lắm nên ko thịnh, mốc 8 hi vọng sẽ lại thịnh vì con số 8 cũng là con số đẹp.
Hi vọng ACX làm được kì tích ở mốc này thì tuyệt vời

admin acx hơi bị cuồng phong thuỷ nên bỏ 7% mà lên hẳn 8%

Theo ngu kiến của e là mình không dep bây giờ chẳng lẻ đợi về 2% mới dep, bây giờ đợi nó về 2% biết bao giờ nó lên 3% đây...
nên dep thoải mái thôi, ăn 8% được nhiêu ngày thì ăn, reset thì ăn 2% thôi. Đợi reset mới dep thì ăn nguyên cục 2%...
Nếu chỉ đơn giản là 10% xong nó quay về 2% đối vs các pack đã mua và nó vẫn sống và vẫn thanh toán thì đâu ai phải suy nghĩ gì mà không đập.
Có điều...:rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week