Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
this 8% Variable DSC Rate can last for three months just like it did at 6%.
If Members continue to increase Daily Sales Revenue from week to week, it can
remain there for a long time
Về học lại TA đi bác :p
Em sợ bác rồi. Bác có hiểu cmt của em viết là gì không ?. Em không nói ACX khẳng định nhé, nhưng ở đây là 2 email gửi hôm trước và hôm sau nhưng cách thể hiện thì lại đối nghịch nhau. Vài tháng và vài tuần nó khác nhau nhiều chứ.
Chắc trình em còi, nên thôi bác luôn đúng.

Mấy cụ lại cãi nhau vớ vỉn nữa rồi.đi qyay tay đi cho mọi người khỏi bị ám ânh.

Đai ý cái mail: các cháu cứ dep nhìêu vao.hêt. anh nào thắc mắc lên phường

Em sợ bác rồi. Bác có hiểu cmt của em viết là gì không ?. Em không nói ACX khẳng định nhé, nhưng ở đây là 2 email gửi hôm trước và hôm sau nhưng cách thể hiện thì lại đối nghịch nhau. Vài tháng và vài tuần nó khác nhau nhiều chứ.
Chắc trình em còi, nên thôi bác luôn đúng.
Hôm qua họ nói rằng chúng tôi CÓ THỂ kéo dài mức này giống như mức 6% NẾU member tiếp tục gia tăng doanh số
Hôm nay họ nói rằng chúng tôi HY VỌNG mức này sẽ kéo dài vài tuần thậm chí vài tháng, điều đó phụ thuộc vào member
Đối nghịch ở chỗ nào? Chỉ là cách diễn đạt khác đi mà thôi zzz

Các bác đừng nghĩ là cãi nhau, chỉ là tranh luận với nhau chút thôi. Có điều em thấy bác ấy gay gắt quá thành ra mới lên tiếng. ACX bền vững thì chúng ta ai cũng được nhờ, nhưng nên tỉnh táo chút thì sẽ hạn chế thua lỗ (không gì là không thể, nhất là với thị trường invest online).

Thật ra nếu đọc kỹ từng chữ của ACX thì cũng thấy nó không phải viết chơi cho có đâu, toàn ẩn ý không đấy!
Giống như lúc còn acc PM cũ thì nó thông báo mốc 6% sẽ rất lâu, đến khi chuyển sang acc PM mới thì 1 thời gian ngắn sau nó viết email nói về mốc 6% sẽ "khá lâu (quite)". Và ngay ngày hôm sau lên 7% hehe, "khá lâu" của ACX là trong vòng 24h :p

Nếu thích văn học thì có thể đọc email của ACX để nghiên cứu từng chữ trong đó, hehe!

mấy bữa hỏi sp thì lúc nào nó cũng nói acx đang an toàn, giờ hỏi nó nói khi nào reset sẻ có thông báo, chắc sắp rồi :D

Đang hóng phần 2 của chủ thớt mmo1991 :) tiện thể cho mình hỏi luôn là g vài ngày mới rút được một lần 800 thì còn thừa nhiều chưa rút được hết mà không biết khi quay trở về 2% thì cái tiền này nó thế nào hay là đàng nào cũng không rút được thì đừng vào clịck quảng cái nhận lãi nữa rồi đợi rút được hết rồi mới vào click lại nhỉ? o_O

mấy bữa hỏi sp thì lúc nào nó cũng nói acx đang an toàn, giờ hỏi nó nói khi nào reset sẻ có thông báo, chắc sắp rồi :D
Một trong những câu hỏi nhảm nhất năm

Đang hóng phần 2 của chủ thớt mmo1991 :) tiện thể cho mình hỏi luôn là g vài ngày mới rút được một lần 800 thì còn thừa nhiều chưa rút được hết mà không biết khi quay trở về 2% thì cái tiền này nó thế nào hay là đàng nào cũng không rút được thì đừng vào clịck quảng cái nhận lãi nữa rồi đợi rút được hết rồi mới vào click lại nhỉ? o_O

Cái này khả năng 80% là tiền vẫn giữ nguyên và ko bị chuyển sang ví XpressShift như trước
Dù sao nếu được thế thì quá tốt
Còn ko được nữa cũng phải chịu, nó vẫn tốt

this 8% Variable DSC Rate can last for three months just like it did at 6%.
If Members continue to increase Daily Sales Revenue from week to week, it can
remain there for a long time
Về học lại TA đi bác :p
Bác đã đọc bài phân tích lịch sử của tôi thì thừa hiểu tôi không chém gió, không mộng mơ mà phản ánh đúng thực tế ra sao.
Nghe mùi quen quen như 7% ấy nhĩ :D

Cái này khả năng 80% là tiền vẫn giữ nguyên và ko bị chuyển sang ví XpressShift như trước
Dù sao nếu được thế thì quá tốt
Còn ko được nữa cũng phải chịu, nó vẫn tốt

Mong nó sẽ như nó nói :D Chuẩn bị đón chào phiên bản mới :3

Mong nó sẽ như nó nói :D Chuẩn bị đón chào phiên bản mới :3
Lúc nào cũng mong nó cam với giam tiền nhỉ :) Mong ra phiên bản mới để nó giam tiền hả thím

bữa giờ cam rụng gần hết roài :D Nghỉ dep từ bữa giờ :D chỉ rút và rút :D
Thế thì thím rút xong hết rồi nghỉ đi. Giam tiền hay restart như hồi JBP thì thím cũng thiệt thôi. Không cần phải nhai đi nhai lại mấy cái câu này đâu :) Trường hợp xấu nhất nó ra phiên bản mới thì ai ai cũng biết cả rồi thím ạ. Hay thím đang spam tăng post :D

Thế thì thím rút xong hết rồi nghỉ đi. Giam tiền hay restart như hồi JBP thì thím cũng thiệt thôi. Không cần phải nhai đi nhai lại mấy cái câu này đâu :) Trường hợp xấu nhất nó ra phiên bản mới thì ai ai cũng biết cả rồi thím ạ. Hay thím đang spam tăng post :D
Đang tăng cơ số post ấy mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week